Polepole alikataa kuwa DC sasa auvalia suti


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,306
Likes
28,200
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,306 28,200 280
Wana jamvi,

Tutakumbuka ni jinsi gani Polepole alivyokuwa anapinga nafasi za Wakuu wa Wilaya kwa kuisimamia rasimu ya katiba ya Jaji Warioba, alienda mbali zaidi kwa kusema kuwa vyeo hivyo ni vya kupoteza fedha!

Sasa nashangaa kuvalia suti kuingia ofisi hiyo hiyo baada ya kupewa nafasi hiyo na mh. rais Magufuli, je tuendelee kumwamini Polepole?

1468404837662-jpg.365900
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,306
Likes
28,200
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,306 28,200 280
NILWAHI KUSOMA KWENYE BIBLIA KWAMBA NJAA ILIPOMZIDI ESAU ALIUZA UKUBWA WAKE KWA MDOGO WAKE YAKOBO....(KWAHAKIKA HII HADITHI INAFUNZO KUBWA SANA)
Mkuu kwa maana nyingine ni njaa iliyokuwa inapelekea hao yote?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,306
Likes
28,200
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,306 28,200 280
Mna wivu kweli? Nasubiri unipe taarifa kama mbaazi zimeanza kukauka. Mwaka huu nataka kuexport za kutosha
Mimi siwezi kuwa na wivu kwa wateuliwa kwani nina kosa sifa moja kubwa sana na muhimu ya ukada
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,970
Likes
2,809
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,970 2,809 280
Halafu Mbowe alishatangaza halmashauri na manispaa zinazoongozwa na UKAWA wasitoe mafuta kwa madc
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,306
Likes
28,200
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,306 28,200 280
Safi sana. Nitakuja kununua maharagwe. Kwani ni lini umetoka Tandahimba?
Mimi siyo kama wana lumumba wanao fungwa nira,nina jitambua ndiyo maana nafanya maamuzi huru
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,119
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,119 280
Ha haaa haaaaa.. . Mkuu huyu jamaa ni noma.... Cameron pamoja ya kuwa muda wake wa kuwa waziri mkuu wa UK haujaisha, lakini kajiudhuru kutunza kile anacho kiamini.... Polepole hawezi kuishi yale anayo yahubiri na kuyaamini......
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,306
Likes
28,200
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,306 28,200 280
NILWAHI KUSOMA KWENYE BIBLIA KWAMBA NJAA ILIPOMZIDI ESAU ALIUZA UKUBWA WAKE KWA MDOGO WAKE YAKOBO....(KWAHAKIKA HII HADITHI INAFUNZO KUBWA SANA)
Sijui mzee jaji warioba atakuwa anajisikiaje kwa kumuona kijana wake anamgeuka ktk walio kuwa wana hubiri
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,067
Likes
10,586
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,067 10,586 280
Wana jamvi tutakumbuka ni jinsi gani Polepole alivyokuwa anapinga nafasi za wakuu wa wilaya kwa kuisimamia rasimu ya katiba ya jaji warioba, alienda mbali zaidi kwa kusema kuwa vyeo hivyo ni vya kupoteza fedha! Sasa nashangaa kuvalia suti kuingia ofisi hiyo hiyo baada ya kupewa nafasi hiyo na mh rais magufuri, je tuendelee kumwamini polepole? View attachment 365900
Msimamo mbele ya posho ?!
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,119
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,119 280
Sijui mzee jaji warioba atakuwa anajisikiaje kwa kumuona kijana wake anamgeuka ktk walio kuwa wana hubiri
Mkuu mwanae Kipi nae si kaukwaa......
 

Forum statistics

Threads 1,238,348
Members 475,888
Posts 29,317,714