Poleni wamachinga wa Mwanza


tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
552
Likes
258
Points
80
Age
28
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
552 258 80
Wadau!!

Ile ahadi ya raisi ya kufanya shughuli zao mpaka hata katikati ya mji mpaka hapo watakapotengewa maeneo yao, imeyeyuka.

Ni asubuhi ii tu, watu wameamka na kukuta mabanda yao(vitega uchumi vyao) vikiwa chini na polisi pamoja na mgambo kibao kila kona.

Poleni sana ndugu wa Makoroboi, maduka tisa sokoni na kwengineko.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,620
Likes
18,001
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,620 18,001 280
Mungu anawaona hawa serikali ya ccm


swissme
 
Mdau Makin

Mdau Makin

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
772
Likes
144
Points
60
Mdau Makin

Mdau Makin

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
772 144 60
Acha walipe walichopanda.....


chichiem ni kama demu hasiependeka.....
ukijipendekeza unakula za uso..


Acha wanywe maji mwanangu...!
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,701
Likes
6,290
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,701 6,290 280
mwanza acha waisome namba walidangaywa eti wachague ngosha mwenzao waachane na ukawa ya wachaga!
 
J

jtundu

Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
92
Likes
44
Points
25
Age
48
J

jtundu

Member
Joined Nov 20, 2016
92 44 25
Naona migambo na police wametanda kufanya usafi huku daaah digits zinasomeka tu nw
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,384
Likes
16,617
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,384 16,617 280
Si ndio hao wakiambiwa mtazoa magwangala bure wanachekelea mpaka jino la mwisho linaonekana,Wacha waendelee kupewa ahadi hewa

[HASHTAG]#Tukutanee[/HASHTAG] 2020
 
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
175
Likes
76
Points
45
MKWANO

MKWANO

Senior Member
Joined Jul 19, 2014
175 76 45
Naona dalili ya vurugu kubwa sana leo Mwanza. Malori yako kazini kuharibu na kusomba vitu vya machinga na kuwapelekea vijana walioshindikana ( Igogo )....!!! Poleni machinga na wanaowategemea pia maana ndoto za maisha bora kwa watanzania zinabomolewa kila kukicha.
 
Munni

Munni

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
301
Likes
329
Points
80
Munni

Munni

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
301 329 80
Poleni sana wamachinga ila ni vizuri kufata sheria haikua na haja ya kuendelea kuwepo hapo kama mlishakatazwa.
 
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,459
Likes
645
Points
280
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,459 645 280
YEAH ila p0leni dah
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,467
Likes
2,916
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,467 2,916 280
Wadau!!

Ile ahadi ya raisi ya kufanya shughuli zao mpaka hata katikati ya mji mpaka hapo watakapotengewa maeneo yao, imeyeyuka.

Ni asubuhi ii tu, watu wameamka na kukuta mabanda yao(vitega uchumi vyao) vikiwa chini na polisi pamoja na mgambo kibao kila kona.

Poleni sana ndugu wa Makoroboi, maduka tisa sokoni na kwengineko.
Walipewa miezi mitatu ndugu na imeisha,ya kua walipaswa kuandaa mazingira huko walikopelekwa ndani ya huo muda na hawajafanya hvyo
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,446
Likes
1,312
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,446 1,312 280
Watu wa mwanza hamtakiwi kutetewa nyie kabisa kwani kura nyingi za ushindi kwa ccm zilitokea huko .........Vumilieni tu
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,678
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,678 280
Naam. Muendelee tu kukimbizwa maana hakuna jinsi. Mlidanganywa mchague CCM kisa mgombea wao ni Ngosha,sasa muambieni Ngosha awatetee.
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Waliikata chadema!
Walidanganywa kama wale wa kariakoo!
Sasa wanaosoma namba na hapa ni mwanzo tu
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
Walipewa miezi mitatu ndugu na imeisha,ya kua walipaswa kuandaa mazingira huko walikopelekwa ndani ya huo muda na hawajafanya hvyo
kama ni hivyo, inabidi watii sheria pasipo kusukumwa\shuruti.
 
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
1,451
Likes
1,580
Points
280
Age
49
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
1,451 1,580 280
Watanzania wengi mna pysology deseas hii n mindset inayopatikana nyanda zajuu kusin,,ke ushawahi kujiuliza kwann wabunge ukutana bungeni na si shamban kwanza bunge limetokana na neno bungen hii imetoholewa mwaka 1977 na Mkuu wa Mkoa Jaj warioba mfano uyu Paul Makonda ameonyesha nia ya dhati sana ,,,!' 1234567890 iz ni namba ila kwa kuwa Jpm ndo kasema tuzisome tunaona ngumu sana
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243