Poleni Wakurugenzi mliotoswa, hayo ndio malipo yenu


G

Galamgendela

Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
82
Likes
28
Points
25
G

Galamgendela

Member
Joined Jul 13, 2015
82 28 25
Wakurugenzi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa ni wasimamizi wa uchaguzi katika jimbo lililopo ktk halmashauri yake. Octoba 2015 ulifanyika uchaguzi mkuu nchini, ambapo baadhi ya wakurugenzi walishiriki kuchakachua matokeo na kuwabeba wabunge wa chama tawala na kutangaza ni washindi kinyume na maamuzi ya wapiga kura.

Ajabu wale wote waliotangaza wapinzani kuwa washindi wamekwenda na maji, sambamba na hao ambao walijipendekeza kutangaza CCM imeshinda wakati haikushinda ktk majimbo hayo.

Tahadhali!, tunakokwenda serikali itakuwa inaajiri watu kufuata itikadi za siasa. Ukionekana huna kadi ya CCM utaishia kusikia tu utumishi wa umma.

Hii si ishara njema kwa ustawi wa demokrasia nchini.
 
M

mikeimani

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
2,543
Likes
1,062
Points
280
M

mikeimani

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
2,543 1,062 280
Si kweli. Mbona mimi sina kadi ya chama chochote cha siasa na nadunda serikalini?
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,865
Likes
1,827
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,865 1,827 280
acha majungu kama huna majina bora ukae kimya
 
N

Nyanko

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
385
Likes
233
Points
60
N

Nyanko

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
385 233 60
Ukweli Mtupu nchi inaenda pabaya sana dawa ya yote haya ni KATIBA MPYA!
 
W

Wa mabere

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2016
Messages
274
Likes
114
Points
60
W

Wa mabere

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2016
274 114 60
acha majungu kama huna majina bora ukae kimya
Jamani tuache majungu ndio maana mlipiga kelele na kulaani sana sukari ilipoadimika sasa leo imejaa na haina mnunuaji. Mimi nina watoto wangu wapo serikalini na ni Chadema na Cuf wa kikweli kweli sababu ni viongozi kwenye vyama vyao, sijasikia wakilalamika kwamba wanatengwa au kunyanyaswa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Nafasi hizi kupewa makada ni majanga kwa taifaa
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,009
Likes
1,152
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,009 1,152 280
Ubaya wa hizo kazi waulize ndugu wa wali usoni kabwela
 

Forum statistics

Threads 1,237,110
Members 475,401
Posts 29,278,453