Pole sana Mhe. Rais, hii ni wiki ngumu kwako

Pole sana Mhe. Rais, hii ni wiki ngumu kwako

Eeeèeh maneno kuntu hayo....
Wapi wale wafia chama waje kutema pumba
 
  • Thanks
Reactions: naa
Mhe. Rais najua unapitia wakati mgumu sana hii Wiki.

Mambo yaliofanya wiki hii ionekane ngumu kwako ni mambo haya.

Mosi ni kitendo cha waziri wa katiba na sheria Dr.Harrison Mwakyembe (mbobezi) kuja na "tamko" la ajabu kuhusu kila mtanzania kuwa na cheti cha kuzaliwa kabla ya kufunga ndoa.
Kesho yake baada ya hilo tamko, ulijitokeza kutengua tamko la waziri wako.
Ilidhiirisha wazi kuwa serikali (exécutive) sio mmoja.
Kwa kauli yako ulikiri hilo suala halijajadiliwa kwenye cabinet meetings na wewe ulifahamu.
Hii ni dhiaka kwa serikali na inatuacha watanzania uchi.

Pili ni vita ya kumzuia Tundu Lissu kuwa rais wa TLS kufeli.
Tulikusikia kwenye maadhimisho ya siku ya sheria ukisema wazi, nadhani ndipo hapo Mwakyembe akaona ngoja sasa atafute "kiki". Jana Lissu kashinda kwa kishindo 84% sio haba.

Tatu, hii sasa ndio funga kazi.
Kijana wako kipenzi Mhe. Paul Makonda ameonekana kwenye video footage za cctv clouds media trh. 17/03 saa 4usiku akivamia kituo indemand ya vidéo clip inayoonyesha madai ya binti kuzaa na Mch. Gwajima.
Ushaidi dhairi upo na nadhani umeuona.
Mhe. Wote tunajua unavyompenda Makonda na wote tunajua unavyoipenda clouds media.
Hapo ndipo kazi inapokuwa ngumu.

Naomba niishie hapo mkuu.
Nakupa pole sana.

Indeed it has been a very bad week to you Mr. President.
Mtu asiyejaribiwa pole ya nini, self sufficient
 
Msiemjua magufuli ndio mnadhani ana kitu wakati mgumu..hizo alikuwa nazo jk..huyu anaiwazia mbali sana Tanzania.. Hiyo ndio kitu ugumu kwake..kwa mfano kesho anazindua mradi wa wa fly overs ubungo..sasa sidhani kama mtu kama umueleze sijui tundu lissu ooh bashite tena mitandao anayoijua hata yeye huwa inamchafua sana kisha akuelewe..wamebaki wapuuzi wachache ambao hawajaijua falsafa ya jpm.
 
Msiemjua magufuli ndio mnadhani ana kitu wakati mgumu..hizo alikuwa nazo jk..huyu anaiwazia mbali sana Tanzania.. Hiyo ndio kitu ugumu kwake..kwa mfano kesho anazindua mradi wa wa fly overs ubungo..sasa sidhani kama mtu kama umueleze sijui tundu lissu ooh bashite tena mitandao anayoijua hata yeye huwa inamchafua sana kisha akuelewe..wamebaki wapuuzi wachache ambao hawajaijua falsafa ya jpm.

Nimempa Pole, apokee au asipokee ni juu yake. In short mkuu anajidhohofu.
 
Pili ni vita ya kumzuia Tundu Lissu kuwa rais wa TLS kufeli.
Tulikusikia kwenye maadhimisho ya siku ya sheria ukisema wazi, nadhani ndipo hapo Mwakyembe akaona ngoja sasa atafute "kiki". Jana Lissu kashinda kwa kishindo 84% sio haba.


Hapa hata lile Gazeti Gwiji Mzalendo, katika kutoa pole kwa Mwenyekiti HALIJAANDIKA kabisa kuhusu TLS..
 
Hakuna cha wiki ngumu wala nini? Aondoe kinyago chake pale kwenye ofice ya umma
 
Mh. hili swala Rais halipoi mpaka kieleweke watendee haki watanzania kwa kuchukua stahiki. Sasa hivi serikali yako inaonyesha inaupendeleo kwa baadhi ya watu. Kosa la asiyeheshimiwa Daudi Bashite halina utofauti na lile ulilolitangaza bandarini dhidi ya waghushaji vyeti wengine. Sheria ni msumeno sasa mbona kwa RC wako mpendwa fisadi wa elimu 'Daudi al Bashite' unakigugumizi?
 
Hakuna cha wiki ngumu wala nini? Aondoe kinyago chake pale kwenye ofice ya umma
Kinyago kinatishia amani, kinavamia ushilawaduni. Ngoja tuone na hili. Asubuhi alikiita jumba kuu baadaye tukasikie Ruge wa Clouds Media katiwa mbaroni.
Kilakitu kitapita lakini kinyago kitasimama.
 
Back
Top Bottom