Pole Mh E.Lowasa kwa kufiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole Mh E.Lowasa kwa kufiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Dec 23, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mh E.Lowasa kafiwa na mdogo wake Lonard Lowasa,kifo kimetokea ktk Hospital ya AICC Arusha na mazishi yatafanyika kijijini kwao Ngarashi Monduri Jpili ya Tareh 25/12 saa nane mchana

    mungu ailaze Roho ya Ronald Mahali pema amin

    Bwana ametoa na pia ametwaa jina la bwana liabudiwe

    Pole Mh EL mungu akupe nguvu ktk wakati huu mgumu
     
  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip ll
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Pole Mhe. EL na RIP LL
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    RIP Lowasa II Jr.
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Marehemu alikuwa anaitwa Ronald sio Lonard. May he R.I.P
     
  6. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,235
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Poleni sana familia ya lowassa kwa yaliyowakuta. Mungu na awatie nguvu na kuwafariji.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana kwa wafiwa.
     
  8. m

    mams JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana President mtarajiwa EL!
     
  9. s

    sisi agent Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana jembeletu
     
  10. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Wafiwa,Mwenyezi Mungu,awape faraja!!
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,428
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mheshimiwa rais 2015. Apumzike kwa amani mdogo wety
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kwani ukisema R.I.P. utafungwa?
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa malekebisho
     
  14. k

    kipinduka Senior Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  15. rweyy

    rweyy Senior Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    pole sana mheshimiwa
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ina maana humu jf jakaya ni maarufu kuliko lowassa??maana naona comment za msiba huu wa lowassa hazitoshi kabisa compared na zile za siku ile jakaya alifiwa na dada wa pale magomeni mapipa....mashabiki wa lowassa urafiki sio wakati wa raha hata wakati wa vipindi vigumu mshikame pamoja,naona mnaanza kupoteana mapema wakati mna safari ndefu sana ya kumsindikiza jamaa mpaka 2015!
    mi napita zangu.
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Unamkampenia au!RIP LOWASA MDOGO!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rip rl. Pole sana president wetu wa 2015
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    pole mzee wangu kwa kufiwa na dogo....mungu akutie nguvu kipindi hiki kigumu vibaya sana....mtegemee bwana kwa kuwa yeye ndiye mzabibu wa kweli
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    R.I.P lowasa
     
Loading...