...pls say something..!

...pls say something..!

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Posts
6,402
Reaction score
1,305
Nyani Ngabu, Jasusi

9534231_orig.jpg
 
Last edited by a moderator:
Naona dada aliye vaa Sketi na viatu vyeusi anamchungulia yule ya buibui nyeusi, inter-alia, yule wa rangi mbili anadai posho, to wit.
 
Hao wanakaguliwa,si unajua watoto wa mama mdogo hawachelewi kujilipua?
 
Huyo dada aliyevaa suruali wowowo lake linavutia sana si kubwa sana kama la mchina halafu hakupigwa pasi kama mdosi halafu ana bastola za nguvu hao maninja walioshindilia manguo watajiju
 
ponda anaanza kupata umaarufu kuliko michael jackson...aaaagggghhhhhh
 
Usishangae kukuta huyo mwenye baibui jeusi akawa na kwato
 
Huyo dada aliyevaa suruali wowowo lake linavutia sana si kubwa sana kama la mchina halafu hakupigwa pasi kama mdosi halafu ana bastola za nguvu hao maninja walioshindilia manguo watajiju

Mbona binti kashika bastola kizembe hivyo. Huyo atakuwa ni m-bongo tu.
 
Hii kitu nimeikuta Nairobi juzi aisee...
YAni kila mahali unapoingia kwenye jengo unakaguliwa! sad sad sad...
 
Back
Top Bottom