Steve Dii
JF-Expert Member
- Jun 25, 2007
- 6,402
- 1,305
Last edited by a moderator:
Yule wa pili kama vile anadai hela
aika mbeWewe mchaga nini!??
Nadhani anahitaji kitambulishoYule wa pili kama vile anadai hela
Huyo dada aliyevaa suruali wowowo lake linavutia sana si kubwa sana kama la mchina halafu hakupigwa pasi kama mdosi halafu ana bastola za nguvu hao maninja walioshindilia manguo watajiju
Siyo bastola, ni kifaa cha ukaguzi.Mbona binti kashika bastola kizembe hivyo. Huyo atakuwa ni m-bongo tu.