Please Help To Repair Dead Android Phone Vodafone 858

Please Help To Repair Dead Android Phone Vodafone 858

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Posts
15,670
Reaction score
14,647
Power switch na betri viko poa kwenye pc inaonekana na drivers zinakua installed kwani kwenye pc zimo
 
Flash na ODiN ni simple itafute google kwa ajili ya simu yako

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
 
Nimefanikwa kwa kuiacha hii simu aina ya Android bila battery kwa muda wa siku mbili halafu nika iunganisha kwenye pc kwa kutumia USB bila betri nikaiacha simu imalize manjonjo yake hadi mwisho nika pachika betri nika subbiri km dk15 baada ya hapo nika chomeka charger nika hakikisha imejaa n.b hizi sim aina ya Android ni km computer kwani android ni operating system ambayo inafanya kazi kwa kutumia touch screen hata hivyo ikizima kuna hatua mbalimabali ambazo unaweza kuzifanya na hii lazima ujue namna ya kutumia software kwani km unataka ku flash ni lazima ufanye kitu kinacho itwa rooting n.k Hizi simu aina ya Android zina Rom ambazo kwa wale wanatumia simu aina hizi huwa wanasikia mtikisiko ukizima ama kuwasha pia katika matumizi ni somo refu kuhusu Android reapir
 
Back
Top Bottom