Pinda yupo wapi jamani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda yupo wapi jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STK ONE, Jan 6, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu najitahidi kuelewa lakini sipati lolote ninalollifahamu kuhusu huyu mzee. kama mtendaji wa serikali nilitegemea kumsikia kila siku au pengine kila baada ya siku moja. lakini cha ajabu linapita Juma zima kimya. sisi ambayo tupo karibu na jimbo lake hatuna lolote tulinalolifahamu kuhusu yeye. Mwenye taarifa kuhusu huyu Mzee Nyooka anijuze Pleaseeeeeeeeeeeeee!!!!!!
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kazama akipiga mbizi.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Anasimamia ujenzi wa uwanja wa ndege kwao ili wale wawekezaji - Agrisol waweze kutua! Nadhani yuko likizo ya mwaka maana niliona picha kwenye blog ya michuzi akiwa na wajukuu. very nice!
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Bado anaendelea na likizo ya krimasi na mwaka mpya!
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Yupo likizo ya X-Mas Kwao
     
  6. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado anakula zile 280000/ za jairo na zingine zilizopotea njia....doa hili hupaswi kuwa rais watanzania maisha yako yote
     
  7. b

    batadume Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yupo anakula bata na Albino huko jimbon kwake!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara ya mwisho ni limwona kwenye blog moja amepigwa picha huku amezungukwa na wajukuu kibao akiwa likizo. Niajabu wakati maghufuli alikatisha likizo kuja kushughulikia mafuliko, mtendaji mkuu wa serikali yeye anakula bata mh! makubwa.
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    Nimemiss kumuona AKILIA............
     
  10. bona

    bona JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,797
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    this guy is being prepared to be the next president! i think he can do better than the rest!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,117
    Likes Received: 10,438
    Trophy Points: 280
    mtishie albino life yake
    atalia mpaka umbembeleze!!!!!
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anamlilia kijana wake Hamad
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kwenu humuoni,basi kamuulizie Chanika. Ni Dar,wilaya ya Ilala. Ni kwake pia. Ukimkosa,ulizia wapi majembe yameadimika-adimika,basi hapo utamkuta.
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Pinda hawezi kuwa Rais ajae, kama akiwa waziri mkuu tu amewapa wazungu karibu hekta laki mbili huku Mpanda, je akiwa rais si hata sisi tutawekezwa? Hafai hata kidogo.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    president wa mpanda au? si kutwa atakuwa analia lia tu ikulu huyu..aende zake bana
     
Loading...