Pinda kutangaza nia kesho live kupitia ITV

Pinda kutangaza nia kesho live kupitia ITV

Pinda anapoteza muda tu...kumchagua pinda kuwa rais ni bora yule mkulima wa kasulu-kigoma awe Rais wa Tanzania.

Dhaifu pinda....poor,,,,poor,,,,poor,,,,pooooooooor,,,,...




attachment.php
 
Ni kesho Ijumaa kuanzia saa 4:00 asubuhi akiwa mjini Dodoma.

Kauli mbiu yake inaanza kwa kusema sasa ni zamu ya wanyonge....

Kazi kwenu wadanganyika!

Huyu nae zee la chonde chonde..nani sijui alimdanganya watanzania wanataka Rais Mzembe, Mnyonge na Goi goi!
 
Baada ya kuapishwa kuwa waziri mkuu,tumkumbushe alisema hivi,uwazir mkuu unanitosha sana vimshahara na posho vinanitosha sana kumalizia maisha yangu,kanogewa leo anataka urais,fantastic,
 
95% ya wanamtaka Mheshimiwa maana chini ya Uongozi wake uchumi umepaishwa kiasi kikubwa
 
Tusubiri kidogo, huyu jamaa amepigwa sana na Membe na first family imempiga pia. Anaweza akajitambua na kuona safari ya matamaini iko wapi
 
Na mkichagua mtapigwa tuu na hata msipomchagua mtapigwa tuu pia.
 
Pinda akikatwa jina na Lowasa kakatwa jina.............!!!!!!!!
 
Yote haya ni kwa sababu baada ya kuona Kikwete kaweza ikiwa ni dhaifu bac wajumbe wote wanajua wanaweza washampima kikwete wakaona wanaweza daa amakweli urais umekuwa ni uraisi kila mmoja anaweza kazi njema wazee wa Lumumba
 
Back
Top Bottom