dorcas_eliud
Member
- Sep 25, 2018
- 23
- 13
Habari wapendwa..
Euro Delicious food services tunauza Pilipili za kunukia halmarufu kama HABANERO zina harufu San na nikubwa hutojuta kuwa mteja wetu..
Tunauza kuanzia kilo hadi ndoo kubwa kutokana na uhitaji wa mteja wetu kwa mawasiliano tupigie au tuma meseji
0712718228View attachment 877063
Euro Delicious food services tunauza Pilipili za kunukia halmarufu kama HABANERO zina harufu San na nikubwa hutojuta kuwa mteja wetu..
Tunauza kuanzia kilo hadi ndoo kubwa kutokana na uhitaji wa mteja wetu kwa mawasiliano tupigie au tuma meseji
0712718228View attachment 877063