Pikipiki Pcx 150 for sale only 4,300,000/=

Pikipiki Pcx 150 for sale only 4,300,000/=

Kahtan Ahmed

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
765
Reaction score
490
Habari mabibi na mabwana kwa kiufupi nauza piki piki yangu kwa kiasi cha thamani ya tsh 4,300,000
piki piki yangu ina namba C na haina tatizo lolote imetumika kwa matumizi ya binafsi tu kwa mawasiliano nicheki 0712-212220.
IMG-20150131-WA0008.jpgIMG-20150131-WA0009.jpg
 
Kazuri hako.....lakini mnaymani na mburahati madoto katakatiza salama mkuu?
 
Habari mabibi na mabwana kwa kiufupi nauza piki piki yangu kwa kiasi cha thamani ya tsh 4,300,000
pk pk yangu ina namba c na haina tatizo lolote imetumika kwa matumizi ya binafsi tu kwa mawasiliano nichek 0712-212220
View attachment 223873View attachment 223874

Mkuu sorry mi sio mnunuaji, sina pesa... Ila ningependa tu kuuliza; kwani hivi vibatavuzi huwa vina nini cha ziada, mbona bei zake huwa juu sana.. Bei kama ya PASSO bana..
 
vzr nimependa ulivyouliza na mm nakujibu kama ifuatavyo! hii ni aina ya pk pk ambayo ni automatic na unyaji wa mafuta ni kidogo mno na pia kama unavyoiona ni ya kuuzia sura ila hassa speed ya hiyo mashine ni 150 ila boxer haioni ndani kwa mziki huo na service yake ni oil tu
 
mjomba hiyo tena ni bei ya used mpya ni mil 7 kamili na usiombe ukaigonga ndio utajua kua bei za scania kunua spea za pk pk hiyo!
 
ondoa hapa utapeli wako
we unaonekana unatafuta basha na huna usenge wa kung'oa basha humu katafute mabasha kwa macheni au tandale
hii ni sehemu ya kubadilishana mawzo na sio kutafuta mabasha
 
we unaonekana unatafuta basha na huna usenge wa kung'oa basha humu katafute mabasha kwa macheni au tandale
hii ni sehemu ya kubadilishana mawzo na sio kutafuta mabasha
Mkuu.. with all the due respect....unaonekana kuwa huna lugha ya staha na either ni juha wa biashara!! Mtu anapocritisize biashara yako ni wajibu wako wewe ku-mprove wrong in a technical language!! Atakayesoma comment yako hata akija kununua tayari atakuwa anakufikiria vingine!! Jaribu kuwa na lugha ya kibiashara muzeee!!!hata kama umetukanwa!!!
 
we unaonekana unatafuta basha na huna usenge wa kung'oa basha humu katafute mabasha kwa macheni au tandale
hii ni sehemu ya kubadilishana mawzo na sio kutafuta mabasha
Rudi kwenu Pemba.....Una njaa ww, uclete utapeli wa kuuza bicycle milion 4.3 shame on u . idiot!!
 
Rudi kwenu Pemba.....Una njaa ww, uclete utapeli wa kuuza bicycle milion 4.3 shame on u . idiot!!
amaetaka kununua haangalii maneno anaangalia mzigo wenyewe na thamani yake kama atahitaji anajua afanye nini!
 
Rudi kwenu Pemba.....Una njaa ww, uclete utapeli wa kuuza bicycle milion 4.3 shame on u . idiot!!
amaetaka kununua haangalii maneno anaangalia mzigo wenyewe na thamani yake kama atahitaji anajua afanye nini!
 
Hivi nikweli hizi batavuz sina bei sana??
Yani bado naona kama masihara!!!!
 
ondoa hapa utapeli wako

HONDA PCX ya mwaka 2014 ni karibia $3500 (FOB), ukijumlisha nauli na ushuru inasimamia pazuri tu. nadhani utapata jibu ni kwa nini havipo mtaani zimejaa boxer na sunlg za wahindi na wachina.
 
mkuu kweli Nahitaji pkpki ila hio bei ni shida naomba kama waweza nipatia hondo90 tuwasiliabe bana no 0655156777 please
 
Back
Top Bottom