Pikipiki aina ya T-Better 125 inauzwa bei rahisi.

Pikipiki aina ya T-Better 125 inauzwa bei rahisi.

emkey

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Posts
728
Reaction score
137
Habari wadau.
Nina pikipiki aina ya T-Better ina rangi nyeusi cc 125 nambari T850B..., naiuza kwa shs Laki Saba Cash, haipungui hata kidogo.
Sijawahi kuitumia kwa kazi ya Bodaboda, na iko fresh inatembea hadi sasa. Kadi zake pia ntakupatia kwa atakayeihitaji. Ipo Dsm, kwa mawasiliano tumia: 0685-955811 au 0714 408238.
 
Vip tyre zake vipara?, historia ya ajali, uchakavu wa rangi, kufunguliwa injini n.k kama vipi pia weka picha naitaji hiyo kitu.
 
Vip tyre zake vipara?, historia ya ajali, uchakavu wa rangi, kufunguliwa injini n.k kama vipi pia weka picha naitaji hiyo kitu.

tairi ziko safi zote mbili, rangi yake haijachakaa, haina historia ya ajali. Ina docs zake zote.
 
Top top, leta 680,000 cash otherwise haitawezekana.[/

hapo palefu hizo pkpk zakichina zinazo zidi mwaka mmoja nimatatizo tu apo matengenezo kibao mkuu

Poxino, hujui maana ya biashara wewe, tangazo limewekwa kuhusu pikipiki, mtu akiipenda anakuja na fundi wake na kuijaribu, akipendezewa ananunua na kama hakuipenda hanunui. Hujalazimishwa kuchangia au kununua. Hivyo kashfa zako hazifai, kama huna uwezo nayo kaa kimya, siyo lazima kuchangia.
 
Back
Top Bottom