Piki Piki inauzwa

Mc Kihiga

Member
Mar 17, 2011
36
3
Ndugu zangu rejeeni somo tangulizi hapo juu mimi ninauza Pikipiki yangu aina ya CT 100 Bajaj ipo kwenye hali nzuri lengo ni kuachana na matumizi ya pkpk hivyo nipo tayari kwa mazungumzo wasiliana nami kwa simu number: 0787440809 au e-mail adress ni kihiga@live.com Asanteni
 
Ndugu zangu rejeeni somo tangulizi hapo juu mimi ninauza Pikipiki yangu aina ya CT 100 Bajaj ipo kwenye hali nzuri lengo ni kuachana na matumizi ya pkpk hivyo nipo tayari kwa mazungumzo wasiliana nami kwa simu number: 0787440809 au e-mail adress ni kihiga@live.com Asanteni

Bwana Kihigi Karibu ukumbini,

Je umelipia hili tangazo?
 
Ndugu zangu rejeeni somo tangulizi hapo juu mimi ninauza Pikipiki yangu aina ya CT 100 Bajaj ipo kwenye hali nzuri lengo ni kuachana na matumizi ya pkpk hivyo nipo tayari kwa mazungumzo wasiliana nami kwa simu number: 0787440809 au e-mail adress ni kihiga@live.com Asanteni

Impress Members kwa ku-hit moja kwa moja Price!!
 
Weka picha yake!

Model -BAJAJ - CT100
Year - 2007
Category - Sport
Displacement - 99.27 cc
Stroke - 4
Power - 8.2 bhp( 6.03 kW) @ 7500 rpm
Torque - 8.05 Nm @ 4500 rpm
Fuel system – Carburettor,Keihin-Fie
Starter - C.D.I
Cooling system – Air cooled
Gearbox - 4-speed
Weight incl. oil, gas, etc -109 kg
Wheelbase - 1235 mm
Frame type - Tubular construction
Front Tyre Size - 2.75 x 17, 4/6 PR
Rear Tyre Size - 3.00 x 17, 6 PR
Overall length - 1945 mm
Overall width - 770 mm
Overall height - 1065 mm
Front brakes - Mechanical expanding shoe, Friction type
Rear brakes - Mechanical expanding shoe, Friction type
Fuel capacity - 10.5 litres (2.2 litres reserve)
 
Thanks,
Shida jinsi ya ku-attach kumbuka mimi bado ni mgeni ktk fulsa hii jinsi ya kuweka picture ndiyo issue hebu waungwana nipeni maelekezo zaidi au confirm u're e-mail ili nikutumie picture qkly. Lastly
Sorry for inconvenience caused.Do not hesitate to contact me through above mentioned means for any further clarification*Kind Regards
Kind Regard,

Mc!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom