Piece work ya EIA


M

Morick

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
114
Likes
0
Points
33
M

Morick

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
114 0 33
Wanajamvi kwa mtaalamu yeyote wa EIA anayehitaji kufanya kazi za EIA ani PM.
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Tufafanulie ni kazi gani hiyo?
 
M

Murukulazo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
574
Likes
28
Points
35
M

Murukulazo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
574 28 35
EIA ni kazi zinazofanywa na wataalamu au consultants kwenye miradi mbalimbali hasa ile ambayo inaweza kuleta athari katika mazingira,kijamii..kwa ufupi EIA (Environmental Impact Assessment) ni Tathmini ya Athari ya Kimazingira kwenye miradi,mradi wowote ambao unataka kufanywa mahali popote,kwa sheria za sasa na za world bank ambao ndio funders wakubwa wa miradi mingi inataka ifanyike tahmini hii kabla mradi huo haujaanza ili kuweza kubaini athari zake aidha positive au negative na kutafuta namna ya kuzuia (mitigation) au kuboresha zile ambazo ni positive. natumai nitakuwa nimejitahidi kidogo kukufafanulia
 
M

Murukulazo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
574
Likes
28
Points
35
M

Murukulazo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
574 28 35
so Morick if possible toa maelezo ya kina then tutafutane tuone tutafanyaje hizo kazi
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,142
Likes
1,256
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,142 1,256 280
sasa wewe unatafta Consultants wa kukufanyia EIA au unataka mtu wa kumuajiri kwenye hiyo section ya EIA?
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
EIA ni kazi zinazofanywa na wataalamu au consultants kwenye miradi mbalimbali hasa ile ambayo inaweza kuleta athari katika mazingira,kijamii..kwa ufupi EIA (Environmental Impact Assessment) ni Tathmini ya Athari ya Kimazingira kwenye miradi,mradi wowote ambao unataka kufanywa mahali popote,kwa sheria za sasa na za world bank ambao ndio funders wakubwa wa miradi mingi inataka ifanyike tahmini hii kabla mradi huo haujaanza ili kuweza kubaini athari zake aidha positive au negative na kutafuta namna ya kuzuia (mitigation) au kuboresha zile ambazo ni positive. natumai nitakuwa nimejitahidi kidogo kukufafanulia
ahsante sana..
 

Forum statistics

Threads 1,274,099
Members 490,586
Posts 30,501,008