Picture of The Day - Arumeru Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picture of The Day - Arumeru Mashariki

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Mar 14, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimevutiwa sana na hii picha ya leo kutoka Arumeru Mashariki na kuniacha na maswali mengi sana!
    Nasari.jpg
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuvaa tu kitambaa cha CCM au shati la CCM kunathibitisha vipi kwamba huyo mama ni mwanaCCM?

    kwenye siasa mbinu za kutafuta ushindi ni nyingi.

    Hata kama ni mama wa kutengenezwa dhamira ni kuonyesha kwamba wanaCCM wanamuunga mkono mgombea wa CHADEMA.


    mbinu chafu na safi tutaendelea kuziona Arumeru
     
  3. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 754
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kitambaa cha CCM na baraka kwa CDM
     
  4. K

    Kimeo Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwamba,watu hawana nguo za kujisitili.si kila anaevaa nguo ya kijani au gwanda ni mwana CCM au Chadema.kama umepewa pokea maana imekuokolea bajeti yako ya mwaka.
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Bado naendelea kukusanya maoni yenu!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nassari mtu wa watu. Jana Sing'isi kina mama waling'ang'ania Kumbeba mbunge wao Nassari..
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Je kama hana kiremba kingine cha kujifunga afanyaje?
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sidhani kama huyu bibi alivaa hiki kitambaa huku akijua....hapo roho yake nyeupe...yeye anajua amefunika nywele zake..ni kwa nguo gani na kwa maana gani sidhani kama anajua!!
     
  9. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na wanachama wa ccm na cuf wakarudisha kadi na kuchukua za chadema.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Najaribu kuwa karibu na huyu Bibi ili nijue hatma yake itakua vipi na wakereketwa wa chama cha CCM baada ya uchaguzi kuisha.
     
  11. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivyo vitambaa havinunuliwi, vinagawiwa bure bila kuuliza itikadi yako, sasa yeye alipewa kwanini asikivae? lakini nafsi yake anaipenda chadema.
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Imani kwa chama cho chote ni moyo (attitude of mind) sio vazi. Kama Mwalimu Nyerere alivyosema Ujamaa ni moyo.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Huyo mama anamsikitikia tu Nasari.
    Anamueombea afanikiwe katika maisha mengine lakini si ya Siasa!
    Mama anaonyesha uzalendo wa kweli na mapenzi kwa chama chake CCM, hataki kuwa mnafiki kabisa!
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe ni mod wa jukwaa lipi? sorry out of Topic
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,072
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    mmmh kumbeba mgongoni au kifuani? nimezingatia huyu ni mwanaume na hawa wanaotaka kumbeba ni wanawake tena wamama....ni mawazo yangu tu ya kizamivundo yananifanya nihoji hii ilikuweka rekodi sawa kwa ajili ya matumizi ya siku zijazo kwa akina gaude
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Bado uko huko? Hamia!!!!
     
  17. J

    John W. Mlacha Verified User

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    we mod mbona avator yako ya kibazamen sana..naomba ban hata ya siku moja basi chalii yangu
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Arusha akina mama wamejifunza mamabo mengi masokoni.Siku hizi wanogopa kununua Uji wa 400 km sehemu ya kutuliza njaa.Wanasema wakinywa uji wa 400/= wanaenda choo 1200/= mnajua hilo JF? sasa hapo dogo anaambiwa huwa jamaa wanachukua ushuru asubuhi kwa soko na bwana afya.Ila vyoo ni kulipia whether umeingia baa au choo kisichokuwepo cha soko. hao akina mama wengi wanavaa products za ccm km nguo pekee. Si mzaha ,imagine ktk ukanda ambao mitumba imejaa bado watu wanashindwa jiokoa.
     
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nassari: Bibi naomba kura yako
    Bibi:Humu kichwani kumejaa bangi siwezi kukupa kura yangu.
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa maneno haya uliyoandika bado una sifa za kuendelea kuwa "moderator" wa Jukwaa lolote humu JF? Mbona uko "bias"?
     
Loading...