Pichani - Madiwani wapya waliochagulia Jumapili Arusha

Pichani - Madiwani wapya waliochagulia Jumapili Arusha

Muwe mnashinda udiwani na maeneo mengine basi kama Dodoma, Morogoro, Songea, Pwani. Mbona nyie ndugu zetu ujanja wenu unaishia Arusha na Kilimanjaro tu? Watu wanaanza kuhisi hicho chama bila wachagga na waarusha hamna kitu kabisa.

kwa hyo kata ya kimanga, mabibo (dar) zipo KLM? Kata ya kibungo juu (moro) acha uzezeta wakati najua ulishapona au hujamaliza dozi?
 
lemanamadiwani.jpg



Jambo moja muhimu katika picha naona taswira za hawa madiwani za kiwango cha kuaminika kiumri, kuna wazee, wa umri wa kati na vijana, kwa maana nyingine wamewakilisha kundi zima la wananchi wa Arusha hakuna aliyeachwa nyuma ni dalili njema.
 
hongera kaburu hongera madiwani wote kwa ushindi wa kishindi ,muda ukifika nitatangaza nia tusogeza gurudumu la maendeleo ya nchi yetu ,pongezi sana
 
Muwe mnashinda udiwani na maeneo mengine basi kama Dodoma, Morogoro, Songea, Pwani. Mbona nyie ndugu zetu ujanja wenu unaishia Arusha na Kilimanjaro tu? Watu wanaanza kuhisi hicho chama bila wachagga na waarusha hamna kitu kabisa.

stress zitakuua
 
Back
Top Bottom