Lini watakula kiapo cha kumtii na kumtumikia Lema?
Kumbe wanamtumikia Lema sio wananchi....
Lini watakula kiapo cha kumtii na kumtumikia Lema?
![]()
Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema (katikati) akiwa na madiwani wapya wa Chadema waliochaguliwa juzi.
Kutoka kushoto mstari wa mbele ni
[*=4]Diwani - Jeremiah Mpinga (Elerai),
[*=4]Diwani - Edmund Kinabo (Themi),
[*=4]Mbunge - Godbless Lema (Arusha Mjini)
[*=4]Diwani - Kessy Lewi (Kaloleni)
[*=4]Diwani - Rayson Ngowi (Kimandolu).
Hawa ndio madiwani wapya waliochaguliwa na wananchi wa Arusha Juzi Jumapili na kuibamiza CCM ukutani bila huruma kisha Naibu Katibu Mkuu Mchemba kulitoroka jiji la Arusha kama Nzee Nkapa alivyotoroka alipokuwa kokoto tu kwa dogo tundu na janja Mbunge Nasari aliposhinda Arumeru Mashariki.
Kama wanahamu ya kuchezea mitama ya uzeeni wapingane na Lema
magwanda kwa kupenda ujiko, huo ubunge waliutolea wapi?
![]()
Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema (katikati) akiwa na madiwani wapya wa Chadema waliochaguliwa juzi.
Kutoka kushoto mstari wa mbele ni
[*=4]Diwani - Jeremiah Mpinga (Elerai),
[*=4]Diwani - Edmund Kinabo (Themi),
[*=4]Mbunge - Godbless Lema (Arusha Mjini)
[*=4]Diwani - Kessy Lewi (Kaloleni)
[*=4]Diwani - Rayson Ngowi (Kimandolu).
Hawa ndio madiwani wapya waliochaguliwa na wananchi wa Arusha Juzi Jumapili na kuibamiza CCM ukutani bila huruma kisha Naibu Katibu Mkuu Mchemba kulitoroka jiji la Arusha kama Nzee Nkapa alivyotoroka alipokuwa kokoto tu kwa dogo tundu na janja Mbunge Nasari aliposhinda Arumeru Mashariki.
Lini watakula kiapo cha kumtii na kumtumikia Lema?
Muwe mnashinda udiwani na maeneo mengine basi kama Dodoma, Morogoro, Songea, Pwani. Mbona nyie ndugu zetu ujanja wenu unaishia Arusha na Kilimanjaro tu? Watu wanaanza kuhisi hicho chama bila wachagga na waarusha hamna kitu kabisa.
Mchichamwiba utaujua tuUngepita karibu yangu ningekupiga busu!
IFAKARA ipo Ngaramtoni, Arusha
Muwe mnashinda udiwani na maeneo mengine basi kama Dodoma, Morogoro, Songea, Pwani. Mbona nyie ndugu zetu ujanja wenu unaishia Arusha na Kilimanjaro tu? Watu wanaanza kuhisi hicho chama bila wachagga na waarusha hamna kitu kabisa.
Muwe mnashinda udiwani na maeneo mengine basi kama Dodoma, Morogoro, Songea, Pwani. Mbona nyie ndugu zetu ujanja wenu unaishia Arusha na Kilimanjaro tu? Watu wanaanza kuhisi hicho chama bila wachagga na waarusha hamna kitu kabisa.
Nimeipenda hiyo.Hata kata ya IYELA iko Arusha na Kilimanjaro kwa mujibu wa jiografia ya Lumumba. Leo lazima upewe buku mbili badala ya saba
Kumbe hata Ilemela, Mpanda, Mbeya, Iringa kote huko ni kanda ya kaskazini.. hahahahaha, utu uzima bwana unapimwa kwa vigezo vingi..Radhia Sweety,uwezo huo hawana ndio maana wakaamua kuja na sera ya kujigawa kimajimbo.