Linguistic
JF-Expert Member
- Mar 16, 2021
- 3,664
- 8,282
Wakuu Kijana mmoja raia wa Nigeria ametoa mkanda wa Video Wa Ngono wa Zanele Sifua ambae ni Spika wa bunge la Jimbo la ANC Free State Nchini Nigeria.
Kijana huyo amevujisha Mkanda Huo Baada ya Spika Zanela kukataa kulipa pesa aliyomwambia atamlipa kiasi cha N300,000 za Nigeria.
Mkanda Huo Wa Video unamuonesha Spika Zanela akifanya na Kijana huyo ambaye alikuwa amelala naye.
Kijana huyo amevujisha Mkanda Huo Baada ya Spika Zanela kukataa kulipa pesa aliyomwambia atamlipa kiasi cha N300,000 za Nigeria.
Mkanda Huo Wa Video unamuonesha Spika Zanela akifanya na Kijana huyo ambaye alikuwa amelala naye.