picha za mwenge zinaongea kuliko maneno | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za mwenge zinaongea kuliko maneno

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 1, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    [h=3]Rais Jakaya Kikwete Akabidhi Mwenge Wa Uhuru Jeshi La Wananchi Wa Tanzania ili Upandishwe Kwenye Kilele Cha Mlima Kilimanjaro[/h]

    [​IMG]
    Viongozi wa wataopandisha mwenge wa Uhuru mlima kilimanjaro
    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete baada ya kuuopokea mwenge wa uhuru
    [​IMG]
    Rais Kikwete akipokea mwenge wa uhuru kutoka kwa kiongozi wa mbio hizo mwaka huu
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akimkabidhi mwenge wa uhuru mkuu wa majeshi Jenerali Davies Mwamunyange ambaye atawakabidhi wapandishaji mlima kilimanjaro
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiwatakia heri Mkuu wa Majeshi ya Tanzania Jenerali Davies Mwamunyange na wanajeshi wataopandisha kilele cha mlima Kilimanjaro Mwenge wa Uhuru mkesha wa siku ya uhuru. Kushoto ni Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Dkt Emmanuel Nchimbi , wa pili kulia ni Naibu waziri katika wizara hiyo Dkt Fenella Mukangara na wa kwanza kushoto ni mmoja wa wataopandisha Mwenge mlima Kilimanjaro.Mia
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikwete hajui sheria za mwenge wa uhuru?

    Inatakiwa mkono wa kulia unakuwa juu mara zote wakati wa kuubeba na hao wakimbizaji wa kitaifa waliogopa kumwambia nini
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwa sijui pete aliyovaa kikwete kidole cha mkono wa kulia ina maana gani.
     
  4. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mie najiuliza Nchimbi alikua hapo kama nani?Maana pia ndiye amesaini yale makubaliano na CDM.
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    si unaona mwamunyange anavyocheki mkono wake hapo kwa mashaka
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kwani na yeye sio rais mtarajiwa?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni mwenge? Ninachi kiona ni kibatari a.k.a kikoroboi kireeeeefu
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hayo mapete na mienge yote uchuro mtupu, maana yote himaya yake inatawaliwa na mungu mmoja!
     
  9. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa picha hizi zinaongea kuliko maneno!
     
  10. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ya ngoswe...
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    jk bwana..sasa na maupepo yote yale mlima kilimanjaro hili dubwana la nini..na nani ataona huo mwenye ukiwa kileleni..yaaani
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    au ni mashoto?
     
  13. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,358
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hivi sisi watz tutafaidika na lipi huo mwenge ukiwaka kileleni Kilimanjaro? Naomba kuwauliza wanajf ambao wanajua hivi wherelse in this world kuna jambo/tukio lolote lina bear any comparisons to Mwenge wa watz?. Ni hayo tu.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,213
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    [​IMG]




     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Upotevu wa raslimali za taifa.
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwa haijalishi kiongozi, ishu ni lazima kulia uwe juu tu

    Si unajua kuna mambo hayaangalii kama wewe ni mashoto au malia, kama mtu ni mashoto hivi akienda kuji help huwa anatumia mkono gani kujiswafi?
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    mambo yetu yalee kwani wewe ni mgeni hapa bongo....?
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaa....hahaaaa....!! wale wafaransa wanauita national toch. Mia
     
  19. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hoi hoi na furaha, shangwe na vigelegele, nchi yetu ya amani na raha.
    Kuuwasha mwenge, kumulika mlima kilimanjaro, ......."Nimesahau kumalizia ubeti :A S tongue:"
    Dah halaiki hiyooo..
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Hujaona mwenge wa olimpiki?!, hapa kwetu ulikimbizwa na celebs- Mengi,Judith Wambura na kaseja.
     
Loading...