Picha yangu bora 2010- Yote njaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu bora 2010- Yote njaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by JoJiPoJi, Jan 1, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    yote njaa.JPG
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kweli yote njaa mie nimewatamani hao samaki tuu
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi namuonea huruma tu huyo mama maana maneno aliyoandika hapo kweli yanaonesha anapatashida sana ndio maana anasema Yote Njaa!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hapo kama kule kwetu Nangurukuru
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzee unanikumbusha Nangurukuru kipindi hicho nakula samaki
     
  6. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ingependeza kama angevaa jezi ya ccm
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nimetamani hao samaki.....
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Acha mkuu samaki wa nangurukuru pale kwenye ka mlima lazima trafik walambe chao then samaki unakula duhhh....
     
  9. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lazima itakuwa Ntwara tuu hiyo!!!!!
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Muoneeni huruma jamani na si kutamani hao samaki wamama waliumbwa kwa huruma daima
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    bwana wewe!!
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanawake na maendeleo. heko wanawake wote, ule wakati wa magolikipa umekwisha
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Judith japo wanawake kwa maendeleo ila wapo wanapatashida sana kutafuta tonge lao la kila siku!
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jojipoji kwa hii picha chukua $1500 kupitia njia ya mungu ya upepo, big up
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Matunda ya ya ccm!
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,094
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hapa ni utata mtupu

    yote njaa kwa mnunuzi au kwa muuzaji?
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Yaani bibi kanitia njaa baada ya kuona masamaki hayo, basi uyapate na ugali/wali na maharage! Food for soull
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Ila hawa ndio wanaongoza kwa kuipigia kura CCM
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,895
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    ''Maisha bora kwa kila Mtanzania''-JK
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sawa laki i katika maisha ni kawaida kutaabikia tonge na wanawake sasa hawagwai tena taabu za kusaka tonge kama wanaume, so pamoja na haja ya kuwezeshwa zaidi, lakini nafarijika kuona wanawake wamepuuza hizo taabu nao wameamka kupambana kiume
     
Loading...