picha ya mwaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha ya mwaka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sniper, Nov 28, 2010.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    najivunia utanzania wangu nikiona quality ya ucreativity kama huu
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,049
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ikawa ya mwaka kwa kuwa nyingene sijaziona......na hata hivyo mwaka bado haujaisha bado. Hapo hata mimi nimefurahi kama imetengenezwa na Watanzania wenzetu......Big up!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    safi sana ...
    keep up great work....
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mi hata sijaona kilichofanya hii picha iitwe ya mwaka.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,399
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Picha hii inatufundisha nini?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,060
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Hata sielewi!
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusisifie vitu zaidi ya uhalisia wake. Sijaona cha mno mpaka picha iwe ya mwaka, zaidi saana naona kichungi cha sigara kikubwa kama binadamu!
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 881
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Inatufundisha kuwa sigara ni hatari kwa afya yako, usitumie
     
  9. Mama Jack

    Mama Jack Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwali kabisa inaonyesha ni jinsi gani watanzania tupo juu safi sana watu kama hawa wazidi kujitokeza ili na sisi tuonekane tupo juu naimani tunaweza kabisa
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,465
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Maudhui yake nadhani! ila hajatuambia nani kaifanya iwe picha ya mwaka
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Soma kwa umakini imeandikwa Smoking Kills, kwa watu wa designing wanajua kwanini hii picha iko juu kuanzia designing ya 3Ds, brushes, lightning, shadows na vectors zilizotumika. Hii picha haijapigwa na kamera, bali imekuwa designed na computer.
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    YA mwaka labda,kwa kampeni za kupinga matumizi ya tumbaku,ndio itashinda ,zipo picha zimechorwa kwa mkono acha za kompyuta hujaziona....
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kujaribu! Unahitaji mazoezi na inspiration za kushiba. Kp Up
     
Loading...