Picha ya leo, nani wa kwanza kukate keki hii?

Picha ya leo, nani wa kwanza kukate keki hii?

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
401522.jpg
 
Kha masihara, me nlishaziba screen nikiogopa kutemewa mate kumbe keki?
 
jana nilisoma kwenye yahoo news juu ya hii keki ya birthday ya mtoto!
 
sina shaka aliyeibuni ana akili ya kichawi sio ya kishetani sababu shetani hana madoido sababu yeye tayari anatisha.
 
Keki zingine banaa..watu wanaweza kukimbia bure kwenye sherehe wakidhani ni nyoka live.
 
Keki zingine banaa..watu wanaweza kukimbia bure kwenye sherehe wakidhani ni nyoka live.

Wao huandaa hivyo kutokana na mazingira ya tukio, sie wengine ni kuiga tu ndio kukimbiza walaji.
 
Mkuu kwani ni wapi huko! Kama ni China basi iligombaniwa lakini kama ni Bongo alikula mtayarishaji peke yake.


Umeona eee, bongo hii kitu inatisha, pamoja na utamu wa keki hagusi mtu, anaogopa kuota usiku
 
Back
Top Bottom