Itafika lini mkuu?Hizo zote mbwembwe tu kuna scene moja ikifika hata hao walinzi waitane na wale waliochukua likizo waje wamzunguke hakuna kitu watafanya.....
Hiyo siku inakuja kwake na kwako!
Ndio maana wewe sio MunguNingekua Mungu ningeanza kuwapiga makwenzi wote hao
ThubutuuMtu akikaa na sniper rifle kwenye lile gorofa refu.. ana tungua kichwa cha mkulu vizuri tu
Unabisha nini mkuu? Uo ulinzi ni wa kufanya wananchi wasimsogelee mkulu.... lkn sio kwa kuzuia mtu aliepanga kumdhuru mkuluThubutuu
Nina hakika wanakua wamesha 'secure the area' na kuzima any possible threatMtu akikaa na sniper rifle kwenye lile gorofa refu.. ana tungua kichwa cha mkulu vizuri tu
Io picha ni alikua uyole... na mimi ndo ninapo ishi na nilikuepo apo... kwenye majengo yale hakuna ulinziNina hakika wanakua wamesha 'secure the area' na kuzima any possible threat
Porojo za yericko za ujasusi wa kidola na kiuchumi.Mtu akikaa na sniper rifle kwenye lile gorofa refu.. ana tungua kichwa cha mkulu vizuri tu
Kawadanganye ambao hawajawahi kuhudguria mahari ambapo mkuru yupo, labda akili ilihamia kwenye kumuangalia mkulu, kwa taarifa yako hapo kila kitu kimepimwa na maeneo yote yana ulinzi mpaka huko kwenye magorofa kuna walinzi, na hayo matunda mpk Maji yanapitishwa mashine ya kuscan hatariIo picha ni alikua uyole... na mimi ndo ninapo ishi na nilikuepo apo... kwenye majengo yale hakuna ulinzi
Boss me huwa sifatilii izo dhiara za mkulu.... lakini mimi ni moja ya watu walio simama kwenye lile gorofa jeupe pale... na nafanya kazi pale... sijaona ulinzi wowote maeneo yale....Kawadanganye ambao hawajawahi kuhudguria mahari ambapo mkuru yupo, labda akili ilihamia kwenye kumuangalia mkulu, kwa taarifa yako hapo kila kitu kimepimwa na maeneo yote yana ulinzi mpaka huko kwenye magorofa kuna walinzi, na hayo matunda mpk Maji yanapitishwa mashine ya kuscan hatari