PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

mimi naamini waislamu wengi walioenda shule ni watu wazuri na ni waelewa sana. titizo nihawa wavaa suruali fupi na wasioenda shule.kwani wana uhakika gani huyo aliye najisi kitabu ni mkristo?? kwanini wachukue sheria mkononi? mimi nauhakika kuna mtu anawapa jeuri hawa.toka awamu hii ianze wamefanya mambo mengi maovu na wameachwa hivihivi wanauhakika wana mtu wa kuwatetea.IKO SIKU MOTO UTAWAKA NA TUTAANZA NA HUYOHUYO ANAYE WATUMA.
 
let us think twice hivi wakipewa na mahakama ya kadhi itakuaje, mnuso tu wa hiyo mahama wanajichukulia sheria mkononi wakiruhusiwa itakuaje kisha wakajiunga na OIC si watapewa na mabomu ya kujilipua na kulipua wengine

nchi hii sijui tuendako Mungu tuepushe na hili balaa la KADHI na OIC
 
Hizi ni kazi za usalama wa taifa ili kudhibiti nguvu ya upinzani kwa visingizio kuwa vurugu na macahafuko
 
mimi naamini waislamu wengi walioenda shule ni watu wazuri na ni waelewa sana. titizo nihawa wavaa suruali fupi na wasioenda shule.kwani wana uhakika gani huyo aliye najisi kitabu ni mkristo?? kwanini wachukue sheria mkononi? mimi nauhakika kuna mtu anawapa jeuri hawa.toka awamu hii ianze wamefanya mambo mengi maovu na wameachwa hivihivi wanauhakika wana mtu wa kuwatetea.IKO SIKU MOTO UTAWAKA NA TUTAANZA NA HUYOHUYO ANAYE WATUMA.
Kwa nini wasisubiri ukweli ufahamike kuna nini nyuma ya pazia Mtoto alitumwa nani kufanya kitendo hicho Si ajabu wao wwenyewe walimtuma ili wafanye haya waliyo yafanya kisha wapoteze ushahidi kwa kumuua huyo mtoto

RAI: Polisi mlindeni huyo mtoto hadi ukweli utakapo wekwa wazi. Wakristo si watu wavurugu hata kidogo
 
Kama ningezaliwa familia ya kiisilamu, huenda hata mimi ningekuwa kwenye ujinga waliofanya jana. I'm proud to be a Christian, thanks LORD!
 
Wakristo kila siku mtaishia kulalaika..ilianza Zanzibar...sasa mawekuja bara...
kila siku itakuwa "mungu awasaidie" na kufanya maombi maana kiburi chote kinatoka kwa huyu mkuu wa nchi..ananyamaza kila matukio yanapotokea kana kwamba hayupo..

Tuamke...itafikia sasa watakuja watoa kwenye nyumba...ohoooo..
 
Mungu gani anapiganiwa kiasi hicho?? sisi wakiristo tunaamini mungu wetu ana nguvu na yeye ndio anatoa hukumu.wenzetu wanatumia kichwa kufugia nywele?? hizi ni akili au matope? washindwe kwa jina la YESU na walegee kabisa.

WALISHA LEGEA KITAMBO ndio maana wanawaza vurugu tu.shule hawataki kazi kuwaza oic waje wawaletee tenye,nyama,unga msikini. dhaifu akimaliza muda wake tusikubali nchi hii itawaliwe na wao tena.
 
kwa namna hii mungu wetu aliye hai awasamee AMINA.
 
Ufike wakati wakristo tuseme basi! I am sure tutapigana vita vya akili wakati wao watapigana vita vya mabavu maana wengi hawajaenda shule ni wavuta bangi tu mitaani humo ndiyo maana wanapata muda mchafu wa kufanya haya. For sure tutashinda. We better revenge.
jiulize maswali haya
1.wenye elimu duni
2.wavuta bangi wengi
3.waendesha bodaboda wengi
4.jobless wengi
5.wezi wengi
6.wauwaji wengi
7.mama ntilie wengi
8.mama wamajumbani wengi
9.dereva tax wendi
10.wauza karanga na biashara zisizo na kichwa wala mguu
11.wabeba mizigo wengi
12.watumia masaburi wengi
13.wakaa vijiweni na wanywa kahawa
walalamikaji wengi
14.wafanya kazi ngumu zisizozakutumia akilii bali nguvu ya mwili mfano kubeba magunuia kkoo,kwenye magodown, etc
15.wauwaji wengi
16.wapenda mipasho niakina nani
17.Hapa oficin kwangu kuna madereva kama 50 lakini mgalatia ni 1 tu
18.wagomvi wengi na wakulalama
ukitizama nihawa hawa bila ubishi.sio watu wakushindana nao,najiuliza sana jana walikwenda kufanya nini msikitini na walifundishwa nini maana walitokea direct msikitini wakaenda kutenda dhambi hiyo watch out wthere is GODS somewhere hawana hofu ya Mungu wanaemwabudu kama wameweza fanya haya
 
Hii habari ya samehe mara sabini inafaa ifike mwisho. Kama Israel ingekuwa inasemehe maadui zake saba mara sabini basi ingekuwepo hivi leo. Lakini pamoja na revenge zake, bado Mungu amesimama upande wa Israel daima. Kwa hakika Mungu wetu yu mkuu na kamwe hatatuacha tuaibike atatangulie mbele yetu katika vita ya kiroho na ya kimwili.

Zaidi ya yote yafaa iwe mwisho sasa kwa waislam kuongoza nchi. Hii mijitu ikishashika ikulu basi ni shida tupu. Tangu wakati wa mwinyi yalipotokea matukio ya kuchomwa bucha za nguruwe, tunaexperience kwa mara nyingine makanisa kuchomwa wakati huu Muislamu mwingine akiwa madarakani. I bet, hawa wakiendelea kupata nafasi ya kutawala nchi tutaingia kwenye vita ya kidini.
 
Huwa namshukuru Mungu sana kuzaliwa mkristo.
Wapo Waislamu wastaarabu sana Mkuu, hawa waliofanya hivi ni waislamu wenye roho za kigaidi na wivu wa maendeleo ya Mkristo, muislamu mwenye maendeleo na fikra pana hawezi fanya ushenzi kama huu, hili ni moja ya mabomu ya ukosefu wa elimu bora na ajira bado sana tu mbona tutaona mengi na hivi hawataki shule.
 
hili kanisa la waangilikana jamaa watakuwa wameona wivu maana
la kwao ni gofu ndo maana wakalichoma moto
kwikwiwkiwkwiwkwiwkiwwkiwkwiwkwiwkwiwkwiwkwiwkwiwk niliwaza hivo vhivo wao kutoa sadaka kujenga hekalu hamna ni kugombea tende na nyama za mbuzi toka uarabuni kwiwkiwkwiwkiwkwiwki
 
Mungu twakulilia,twakusujudu,na kukuinamia tunaomba uwasamehe hao watenda dhambi kwakua hawajui watendalo,wanadhani wanatukomoa sisi wakristo kumbe wanajilimbikizia dhambi, im proud to be a christian
 
wakristo kila siku mtaishia kulalaika..ilianza zanzibar...sasa mawekuja bara...
Kila siku itakuwa "mungu awasaidie" na kufanya maombi maana kiburi chote kinatoka kwa huyu mkuu wa nchi..ananyamaza kila matukio yanapotokea kana kwamba hayupo..

Tuamke...itafikia sasa watakuja watoa kwenye nyumba...ohoooo..
sisi hatupiganii walichoma biblia wakapata pigo la meli mbili nakupoteza ndugu zao wengi sana juzi zimeungua nyumba 19 kwa moto waajabu ulizuka tu from knowhere ,relaaaaaaaaaax god is incontrol
 
maranyingi mimi husema namwachia nungu kwani yeye ndie muweza wa yote!eemwenyezi mungu wasamehe hawa nduguzetu maana hawajui watendalo!
 
kamanda kova atakuwa ndani ya redio imamu ndani ya nusu saa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom