PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

Hawa wanasiasa wa ccm wanaohubiri dini wakidhani wanaikomoa chadema ndio matunda tunaanza kuyaona
 
wenyewe wanaihita ni dini ya amani hivi ndio vitendo vya watu wa amani.
poleni sana waumini, poleni sana wachungaji Mungu atawalipa mara kumi ya hivyo.
 
upole ni tunda la roho na kazi yake ni kutuliza maudhi.Kisasi tumuachie mungu.
 
Inasikitisha!

Mbegu ya udini kilichoipanda chama tawala CCM kutokana na kukosa hoja kama alivyo taadharisha baba wa Taifa Mwalimu Nyerere imeanza kuzaa matunda tusipochuakua hatua nchi yetu inaelekea pabaya.

MUNGU IBARIKI TANZANIA.
 
Hii ndio CCM walikuwa wanasema CHADEMA ni chama cha UDINI sasa naamini watanzania wameona CCM na serikali yake ya Kiislam imeshatufikisha pazuri .

Walisema Chagua CCM umechagua AMANI na Utulivu na umepata chaguo jema. Ebu tujiulize tofauti ya mauji ya Kimbari ya RWANDA na Ukora huu wa waislam ni nini, kwani kama Wakiristo wangereact au watareact itakuwaje. Basi na Mungu awape Waristo uvumilivu maana vinginevyo hii vita itakuwa mbaya hata kuliko tunavyofikiria.

Lakini kama hapatafanyika KITU basi tusubilie na tutegemee nchi yetu aliyotuachia NYERERE kuwa vipande vipande. Naamini Waislam ni Wachache ( WACHACHE) bila kuuma maneno wakristo nao wakiamua kujitetea kwa kujilinda na UKORA huu basi MISIKITI hiyo michache haitoshi.
 
Poleni sana jamani, duniani kuna watu wa aina aina, Tuwsamehe tu na kuwaombea wapate ubinaadamu.
 
Inasikitisha!

Mbegu ya udini kilichoipanda chama tawala CCM kutokana na kukosa hoja kama alivyo taadharisha baba wa Taifa Mwalimu Nyerere imeanza kuzaa matunda tusipochuakua hatua nchi yetu inaelekea pabaya.

MUNGU IBARIKI TANZANIA.

It has got nothing to do with Chama tawala!
 
Hebu kila mmoja atafakari kwa kipekee uharibifu huu alioufanya amepata faida gani.

Ni MUNGU yupi wanayemwabudu anayehitaji mahangaiko kwa watu wengine katika kumwabudu.

Ni MUNGU yupi mnayemwabudu aliyewaambia kulipa kisasi ndo njia sahihi ya kumwabudu?

Ni MUNGU yupi aliyewapa mamlaka ya kuhukumu kwa niaba yake?

Ni MUNGU yupi mnayemwamini na kumwabudu kuwa nyie mu wasafi hata kuhukumu wengine na nyie hamfanyi makosa?

Ni VITABU gani na mafundisho ya nani aliyewaambia kuharibu madhabahu ya wengine wanaomwomba MUNGU huyo huyo mnayemwabudu nyie kwa imani yenu mtabaki salama na imani yenu?

Maswali yanaweza kuwa mengi sana lakini wajitafakari kila mmoja alipo kwa upekee wake na amwombe MUNGU ili apate msamaha. Na huyo aliyehamasisha hayo yakatokea hakika hakika hayuko salama.

TUMWOMBEE WOTE KWA UJUMLA WETU MUNGU APATE KUMSAMEHE.

Nimegundua kwanini hawa wamefanya hivi, unajua wao huwa na mashetani, shetani na kanisa hasa lenye maombi mengi ni maji na moto, wameona mashetani yao yanapata shida sana Wakristo wanapokua kwenye maombi na sala zao, remember jana ilikua Ijumaa, nahakika hapo ilikua ufanyike mkesha, wachawi hawa na majini yao walijua watapata shida this is why wakaona wachome makanisa ili Wakristo wasiende kusali siku hiyo, hawajui Imani ya Kikristo ni ya ajabu sana, hata chini ya mti tu, ukipiga maombi kisawasawa, shetani anaipata, kwa taarifa nilizo nazo, hii move itaendelea may be nchi nzima and for your information, polisi kwa vile wapo Bias watachemsha, mark my words, dini hii inampango wa kuiteketeza Tanzania, suala la wakati, tusubiri. Mahubiri yao ndani ya Imani redio, sio bure, yanakitu!
 
Hizi picha ndo nilikuwa nataka kuziona I lvoe JF

ITV wamekuwa wanafiki taarifa ya mbagala walionesha sa mbili jana nikasubilia taarifa ya sa 5 hawakuonesha kitu
leo nikaamika asubuhi kuangalia ITV hakuna kitu kilichotangazwa yaani unaweza fikiri hakuna kilichotokea

Nahisi usalama did something kwa ITV na vyombo vingine

ITV wanawaogopa WAISLAMU. Si juzi juzi tu CUF a.k.a Waislamu waliwalalamkia kuwa hawaoneshi picha zao kwenye mikutano?
 
Wa Christo sijui tutashitaki wapi Rais muislamu, Igp muislamu ,Rc muislamu, Rpc muislamu Mkuu usalama wa Taifa muislamu sasa wacristo tuseme basi
 
It has got nothing to do with Chama tawala!

NAKUBALIANA nawe si Chama tawala ila ni KIKWETE. Si unajua kuwa alikuwa mmoja wao wa wanzilishi wa BALUKTA iliyochoma Mabucha ya Kitimoto Dar enzi za Mzee Ruksa kabla ya kupigwa marufuku??
 
iko cku tutasema bassssssssssss then tuone mana dini yenyewe imezagaa pwani 2
 
Hivi hawa waislamu watalipa uharibifu uliotokea au waliousababisha?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom