[/QUOT![]()
E]
Huyo ni Mbunge wa zamani wa Kishapu, Paulo Makolo na JPJM!
Nyuma ni Marehemu Makwetta.
ahahaha alinyuka pambaHillary Clinton leo kaionyesha dunia kuwa mwanamke anaweza kuwa Rais wa Taifa kubwa kama Marekani.
Rais Magufuli kaionyesha dunia na Tanzania kuwa mtoto wa mkulima/masikini anaweza kuwa Rais wa taifa hili. Ukiangalia hiyo picha ni wazi Rais Magufuli katoka mbali sana sana...
Mungu azidi kumbariki. Na azidi kupigania mamia ya watoto wa masikini waliopo nchini..
![]()
Mchungaji wangu Jersey anakumbukaga alikotoka
Naona kifungo/kishikizo original cha koti chekundu kilitoka akaamua kurudishia cheupe, safi sana hii!!
Hapana mku hiyo ni reflection ya mwanga wa jua. Sio rangi ya white as such. Unaona hata upande wa pili white ipo.Naona kifungo/kishikizo original cha koti chekundu kilitoka akaamua kurudishia cheupe, safi sana hii!!
Watu genious au mastermind wanafanya kitu kilichowapeleka shule wengi starehe hawapendi. Lakini wenye kushika namba za mwisho darasani kila party za shule lazima waende.Sasa hivi sishangai yeye kumaliza UDSM bila totos.
Nyuma yao namuona Mzee Jackson Makweta.Hillary Clinton leo kaionyesha dunia kuwa mwanamke anaweza kuwa Rais wa Taifa kubwa kama Marekani.
Rais Magufuli kaionyesha dunia na Tanzania kuwa mtoto wa mkulima/masikini anaweza kuwa Rais wa taifa hili. Ukiangalia hiyo picha ni wazi Rais Magufuli katoka mbali sana sana...
Mungu azidi kumbariki. Na azidi kupigania mamia ya watoto wa masikini waliopo nchini..
![]()