Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,030
- 59,684
weka ile picha ambayo mababa mazima na mangele yao south pole yanasukuma gari la Jairo huku dereva wa gari hilo akiwa amufunga breki makusudi
walishindwa nini kumbeba na kumpeleka kituoni?serikali yetu nayo sheria mkononi
View attachment 42416
weka ile picha ambayo mababa mazima na mangele yao south pole yanasukuma gari la Jairo huku dereva wa gari hilo akiwa amufunga breki makusudi
hii nayo sina maelezo yake
View attachment 42414
hii nayo sina maelezo yake
View attachment 42414