Picha niliyoipenda (huzunisha), weka caption

Picha niliyoipenda (huzunisha), weka caption

Paw

Content Manager
JF Staff
Joined
Nov 14, 2010
Posts
2,114
Reaction score
1,386
kiduku.jpg

...................???
 
kama ni wanakwaya itakuwa ni indiketa kuwa moral decay imepiga hodi pia huko, hakuna cha dini bali ni perfomance ya kuwatukuza /kuwafurahisha binadamu ili 'mkono uende kinywani'
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Wacha watafute mpunga maisha yanabana haya wazee
 
  • Thanks
Reactions: Paw
PAW usije ukwa ulilazimishwa kwenda kuimba,lol!
 
  • Thanks
Reactions: Paw
kama ni wanakwaya itakuwa ni indiketa kuwa moral decay imepiga hodi pia huko, hakuna cha dini bali ni perfomance ya kuwatukuza /kuwafurahisha binadamu ili 'mkono uende kinywani'

wacha zako wewe! hao si kwaya ya dini..ni askari wa jkt oljoro arusha siku ya muungano day pale uwanja wa uhuru ambapo kwa mara ya kwanza sherehe hizo zilipita bila hotuba ya mwenye nchi..
 
kama ni wanakwaya itakuwa ni indiketa kuwa moral decay imepiga hodi pia huko, hakuna cha dini bali ni perfomance ya kuwatukuza /kuwafurahisha binadamu ili 'mkono uende kinywani'

Hii siyo Kwaya ya Kanisani bali ni kwaya ya JWTZ walikuwa wanatumbiza ile siku ya Muungano tarehe 26/4/2012
 
wacha zako wewe! hao si kwaya ya dini..ni askari wa jkt oljoro arusha siku ya muungano day pale uwanja wa uhuru ambapo kwa mara ya kwanza sherehe hizo zilipita bila hotuba ya mwenye nchi..
wanacheza ndombolo ya solo!?
 
viva oljoro,,,,viva mmari toka mafinga,,,,kwaya juu timu za mpira juu,,,,,,,,,inapendeza:spy:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom