PICHA na PHONE # VIWANJA VINAUZWA MAENEO YA UWANJA WA SONGWE MBEYA


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
FRIDAY, DECEMBER 14, 2012



VIWANJA VINAVYOUZWA NI HIVYO VILIVYOWEKEWA ALAMA NYEKUNDU VINATIZAMANA NA UWANJA WA NDEGE SONGWE MBEYA

PICHA YA VIWANJA HIVYO NI ZAIDI YA HEKA NNE KWA VIWANJA VYOTE

UKIANGALIA KWA MBALI UNAONA MNARA WA KUONGOZEA NDEGE WA SONGWE VVIWANJA HIVI NI HALALI NA VIMEPIMWA NA NYARAKA ZOTE ZA KUMILIKI VIWANJA HIVI ZIPO


KWA MAWASILIANO NA MAELEZO ZAIDI PIGA SIMU HIZI

0754 31 02 29
NA
0754 37 44 08



 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Ndiyo kitu JK amelaumu sana juzi
Thats speculation, jenga nyumba uuze!
Sasa unauza matuta, na hakuna access rd wala bomba la maji, hata nguzo za umeme ninao uona ni high tension!
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top