Picha: Msafara wa Prof. Safari watinga Petersburg

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
4,032
1,195
pamoja makamanda ni safari ya ukombozi kuelekea kwenye nchi ya ahadi.
chadema ni mpango wa allah.
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Chadema wameenda kuomba misaada kwa wakoloni wa kijerumani. Chadema wanaaibisha Taifa kwa tabia yao ya kuomba omba
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
View attachment 208798 View attachment 208798 View attachment 208798 Hii ni hoteli maarufu kwa mikutano ya kimataifa ......walikutana na ujumbe maalum kwa masaa kadhaa.
yaani kitu pekee ambacho huwa nawashangaa chadema wangu ni pale wanapomwamini prof safari, prof aliyekuwa cuf, prof mwanasheria asiyeshinda hata kesi moja mahakamani, prof mwanasheria ambaye amekosa kazi, hauziki vyuoni wala mahakamani hana wateja, mtu wa maandamano kuilaani israel na mwislam mwenye msimamo mkali kuliko waislam wanasheria wote Tanzania. huo uislam wake mimi simhukumu, ni imani yake, ila naongea kwasababu namfahamu kwa karibu, ni moja wapo wa watu wanaounga mkono type za kina ponda, na al shababu etc. amekosa kibarua hivi mnafikiri hapo anatafuta kutengeneza chama au? na ninyi chadema mmekosa watu?

aina ya watu kama prof safari, zito, yule mswahili wa mwaswa shibuda etc tupilia mbali huko bora wawaite hata wadini kuliko kushikilia hizi type za watu ambazo tunazijua kabisa zipo kuchuma tumbo na hata leo ccm wakiwapa mshiko wa kueleweka wanaweza kuwasaliti hadi hamtaamini macho yetu. NAOMBA MSIWAPE VYEO VYA JUU KWASABABU MTAKUJA KULIA SIKU MOJA HAPAHAPA.
 

samaki2011

JF-Expert Member
Dec 17, 2013
1,776
0
Vipi wameshalipua bomu au bado, magogoni wanapumulia mashine maana misaada itazidi kuzuiwa
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,532
2,000
Vibaraka wa wazungu wanahangaika sana

laki si pesa;
Hawa vibaraka wa wazungu wanahangaika kuwafungua macho hao hao wazungu wako wanaotuletea misaada mnagawana kwa mifuko ya rambo na sandalusi, huku mkienda kule kwao kutibiwa tezi badala ya kuomba dawa zao mtuletee na sisi. Poleee pu.mbwa.fuuuuuu
 

PongLenis

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
432
195
yaani kitu pekee ambacho huwa nawashangaa chadema wangu ni pale wanapomwamini prof safari, prof aliyekuwa cuf, prof mwanasheria asiyeshinda hata kesi moja mahakamani, prof mwanasheria ambaye amekosa kazi, hauziki vyuoni wala mahakamani hana wateja, mtu wa maandamano kuilaani israel na mwislam mwenye msimamo mkali kuliko waislam wanasheria wote Tanzania. huo uislam wake mimi simhukumu, ni imani yake, ila naongea kwasababu namfahamu kwa karibu, ni moja wapo wa watu wanaounga mkono type za kina ponda, na al shababu etc. amekosa kibarua hivi mnafikiri hapo anatafuta kutengeneza chama au? na ninyi chadema mmekosa watu?

aina ya watu kama prof safari, zito, yule mswahili wa mwaswa shibuda etc tupilia mbali huko bora wawaite hata wadini kuliko kushikilia hizi type za watu ambazo tunazijua kabisa zipo kuchuma tumbo na hata leo ccm wakiwapa mshiko wa kueleweka wanaweza kuwasaliti hadi hamtaamini macho yetu. NAOMBA MSIWAPE VYEO VYA JUU KWASABABU MTAKUJA KULIA SIKU MOJA HAPAHAPA.
we mdini ......
 

Toosweet

JF-Expert Member
May 27, 2012
1,890
2,000
Heri Wakoloni Wajerumani Mara Dufu Kuliko Majambazi Na Wang'oa Meno Wa Lumumba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom