PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

Hakuna Mwenyekiti wa Mtaa CCM.........Kajipange upya.......
IMG_2808.JPG
IMG_2800.JPG
 
Kamanda Msigwa hongera umeufunga Mwaka kishujaa na kwa kuonyesha upends kwa Watu wako pale ulipoamua kuonyesha na wananchi wako
 
Safi sana kamanda ! maccm yamechanganyikiwa hayajielewi! NYEUPE yanaona NYEUSI!
 
Duuuuuuu Msigwa Kandaniza Mpaka Jimbo La Jilani La RIP Waziri!
 
Hapo ndipo ninapoipenda CHADEMA kwani inaenda na style ya 'twanga kotekote'.
 
Back
Top Bottom