PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...
 
Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...
Huo tunaita wivu wa kike!!!! Ni aibu mwanaume kumuonea wivu mwanaume mwenzako.
 
aisee nilikuwapo hapo sijawahi kumuona live msigwa so leo ndo nimemuona na kumsikia live msigwa ni nouma
 
Msigwa siyo saizi yako humuwezi zaidi ukiendelea utaugua uchizi bure
Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...
 
Yule NDONDOCHA wa kule UK Chris Mikosi akiona hii tumbo joto na ndoto zake zinafifia
 
Hongera kamanda hiyo funga mwaka kweli na bado mziki unakuja hiyo ni trela tu tupo pamoja pipoziiiiiiiiiiiiii
 
hongera Msigwa, mnetuambia ni mkoani, wilayani au kijiji/kitongoji?
 
mwenyekiti wa mtaa ccm kavua gamba na kawachana maccm kuwa kama wanasubiri neema kupitia ccm watakufa kifo cha nzi kwenye kioo angavu
 
Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...

jielekeze kwenye mada acha porojo ebu tuambie ni mbunge gani wa ccm anaweza kusimamisha shazi kama hilo?
 
Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...

Jamaa ndiyo wanasonga vile uhuu
 
Yule NDONDOCHA wa kule UK Chris Mikosi akiona hii tumbo joto na ndoto zake zinafifia

Hahaha hahaha hahaha mla rambi rambi chris lukosi ana wivu wa kike...akisikia jina la msigwa ana changanyikiwa kabisa..na ndoto zake zinayeyuka maana anatamani awe mbunge wa iringa mjini ila ni ngumu sana.
 
Kamanda , mimi na familia yangu tunakushukuru sana kwa mapicha ya kufa mtu ! Ubarikiwe sana .
 
Back
Top Bottom