PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...

Yani wewe ndo poyoyo kabisa...Wewe leta wivu wa kikuda wa kike huku wakati umeshindwa kuja kwenye ule uzi wa kizalendo wa Wachina kukutwa na meno ya tembo.....

Unalaaana wewe she.nzi..
 
Naona hoja zimewashinda chadema na sasa mmekuwa interested na picha tu

Wewe una hoja gani...? Kilichokuleta kwenye huu uzi ni wewe kiherehere.......?

Ila nashukuru kwa kutambua Chedema huwa tuna hoja na si porojo....

Halafu wewe zuzu hebu ngoja ni kwambie kitu "Picha huongea maneno 1000"..........

Naomba kumalizia kwa kukupa jina la mbumbumbu...
 
mvua inanyesha, mwambie wananchi wakimbilie makwao
 
Kila nikickilizaga ile hotuba ya rev msigwa,aliyoitoa bungeni mpk wabunge wa ccm wakawa kimya na kusikiliza kwa makini kama wamemwagiwa maji ya mto simiyu,huwa najivunia sana jembe hili,Mungu amjalie 2015 arejee tena bungeni maana ana busara na hekima kuliko wasira na lukuvi
 
Kombajr hatuzungumzii idandi ya watu hoja ni kwamba msigwa kufanya mkutano wa funga mwaka. Sasa hoja ya idadi ya watu inakujaje. Msikimbilie hoja dhaifu
 
Viva Mwanafalsafa,apo kama sikosei ilikua ni full citation ya inspirational quotes'
 
Msigwa bado anayo mengi ya kutufunza kwenye siasa za nchi yetu, tumpe mda tu.
 
Hakuna Mwenyekiti wa Mtaa CCM.........Kajipange upya.......

Naona unga umeshakuharibu ubongo,kwa hiyo unataka kusema hakuna wenyeviti wa mitaa walio magamba? hujitambui umejaa ushabiki wa kipuuzi kabisa!
 
Back
Top Bottom