PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

PICHA: mkutano funga mwaka wa mh. msigwa leo

Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...

IMG_2824.JPG


Kwa hiyo kwa akili zako zilivyo finyu kwa umati huu unaona amedhalilika kweli wewe akili zako zimehama na ile kitu ya akina Jack Clief na Ag. Masogange imekualibu
 
Naona hoja zimewashinda chadema na sasa mmekuwa interested na picha tu
 
IMG_2824.JPG


Kwa hiyo kwa akili zako zilivyo finyu kwa umati huu unaona amedhalilika kweli wewe akili zako zimehama na ile kitu ya akina Jack Clief na Ag. Masogange imekualibu
Wanaosema Gongo ihalalishwe wanyooshe mikono juu!
 
Mwaka huu kwa Msigwa umekuwa mwaka wa kudhalilika sana hasa pale alipotoa hotuba ya UDAKU kwenye Bunge la bajeti!!!

Mungu amsaidie mwakani apate nafuu kidogo...

Unawai uzi kwa point za ovyo kiasi hiki? ni hotuba gani unasema? Ya kumtuhumu Kinana na wizi meno ya tembo? Kuna uzi hujaoneka huko unahusu kukamatwa wachina na meno ya tembo. Nenda huko tukusome.
 
mwenyekiti wa mtaa ccm kavua gamba na kawachana maccm kuwa kama wanasubiri neema kupitia ccm watakufa kifo cha nzi kwenye kioo angavu

Hakuna Mwenyekiti wa Mtaa CCM.........Kajipange upya.......
 
Mkuu, hao watu ukiamua kuhesabu hawafiki hata 300

IMG_2781.JPG


Kwa hesabu za shule za kata ni kweli hawafiki 300 ebu tuanze kuhesabu kwa picha hii tu halafu uniambie umepata watu wangapi.
 
Back
Top Bottom