Picha: Mke na Mume Wafungwa Kesi ya EPA Leo...

Picha: Mke na Mume Wafungwa Kesi ya EPA Leo...

Mi naona hata afadhari ya hawa angalau wataonja jela je wale walioambiwa warejeshe walichoiba halafu wasamehewe,kati yetu nani alijua nani alirudisha nini mpaka akasamehewa au nani hakurudisha kabisa lakini akaonja msamaha wa mwenye kigoda.
Na katika hali ya kimangumashi ya namna hii huyo mtoa msamaha hawezi kusogeza influence yake hata mahakamani?
Na mahakimu si wajinga wanapima upepo unakoelekea.
 
Kwahiyo watafungwa jela moja kwa kuwa ni mke na mume?
 
mbona kifungo kidogo kama wameiba kuku,yapaswa kufilisiwa na mali zao zote.

Tukianza na wale wote ambao ambao walipewa msamaha na mpendwa wetu JK a.k.a Fast jet sijui kwa kanuni na sheria gani za nchi hii bila kufikishwa kwa pilato na kwamba warejeshe fedha walizoiba,na waliorejesha sijui walirejesha ktk account gani,hakika mungu atahukumu,Haki haikutendeka.
 
hahahaha hii ni kama sinema ya KIBANGA ampiga MKOLONI,wapi KAGODA daaah hii sinema ya EPA sijui itaisha lini mmh ngoja tusubiri.
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!

......Mnama habari za siku!!!
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!
kidumu chama cha mapinduzi..
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!


Tusishangae sana inawezekana ni maagizo toka sehemu Fulani ya Jiji la Dsm
huenda hakimu alipigiwa cm akaambiwa cha kufanya. Si unaicheki Hiyo sura ya huyo mdada.
aaaaaahhh bwana sheheeee nini tena watanzania tusichojua.
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!


Haya mapenzi Mema na nchi hii yameanza lini mnafiki mkubwa wewe. Wewe huwa nakwambia
unabahati sana china wangekunyonga wewe. Thanks be God.
unajifanya hujui Kuwa Hakimu alipigiwa cm kutoka sehemu Fulani ya Jiji akapewa hukumu?
kwani Hiyo sura ya huyo dada hujaiona ilivyo, sasa kitu gani usichojua.
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!
Hayo ni maswali ambayo majibu hayana. Billions zote hizo mnawafunga watu miezi 18! Afadhali wangewaacha huru tu. Kwa pesa hiyo walioiba hata nikifungwa 20 years ni shega tu
 
Hayo ni maswali ambayo majibu hayana. Billions zote hizo mnawafunga watu miezi 18! Afadhali wangewaacha huru tu. Kwa pesa hiyo walioiba hata nikifungwa 20 years ni shega tu
Cha uhimu ni kurejesha hizo fedha na hicho kifungo kiwe fundisho kwa wengine
 
Huyo mke na mume at least wapewe chumba chao wenyewe
 
Haki ya nani!!! Wewe ni mnafiki wa hali ya juu!! Hayo mazingaombwe unayajua vizuri sana! Unatia porojo zako hapa ili kupima upepo.
Wewe mpuuzi kweli unanipangia cha kuandika napima upepo wapi? Mijitu mingine bana.
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!

Unafiki tu.................................!!?
 
mwizi ni kada wa ccm unategemea kuna jhukumu ya haki hapo
 
Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!
Upuuzi ulianzia kwenye kusamehe Kagoda iliyoiba bilion 40. Na upuuzi zaidi ni kuwasemehe wote waliorejesha fedha as if walikuwa wamekopeshwa.
 
Ndio ulikuwa Mchango kwa CCCCCM.......

Hii hukumu ya kipuuzi kabisa haiwezekani watu wamekwapua kiasi kikubwa cha pesa kama hicho wanapewa hukumu za wizi wa kuku.

Watu wameiba Sh1.86 billion kisha wanalipa Sh1.5 billion.

Pesa zilizobakia zimekwenda wap!
 
Back
Top Bottom