Picha Mbalimbali Kutoka Arusha baada ya Rufaa ya Aliyekua Mbunge wa Arusha Mjini(CHADEMA) Lema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Mbalimbali Kutoka Arusha baada ya Rufaa ya Aliyekua Mbunge wa Arusha Mjini(CHADEMA) Lema

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 3, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]


    [​IMG]
    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama Cha Demokrasia na
    Maendeleo (CHADEMA) wakiandamana kutokea mahakamani,ambapo rufaa ya
    aliekua Mbunge wa Chadema jijini Arusha Bw. Godbless Lema, ilisikilizwa
    na kusogezwa mbele.

    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
    wakiandamana kutokea mahakamani,ambapo rufaa ya aliekua Mbunge wa
    Chadema jijini Arusha Bw. Godbless Lema, baada ya kusogezwa mbele.

    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)wakiongozana na aliekua Mbunge wa
    Chadema jijini Arusha Bw. Godbless Lema Mbunge kutokea mahakamani ambapo rufaa yake ilisikilizwa.

    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
    wakiandamana kutokea mahakamani,ambapo rufaa ya aliekua Mbunge wa
    Chadema jijini Arusha Bw. Godbless Lema ikisikilizwa na kusogezwa mbele.

    [​IMG]
    Aliekua Mbunge wa
    Chadema jijini Arusha Bw. Godbless Lema akionekana juu ya gari pamoja na Wafuasi wa Chama hicho wakitokea mahakamani.

    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
    wakibembea juu ya gari la Mbunge.

    [​IMG]
    Hili ni gari la aliekua mbunge wa CHADEMA Bw. Godbless Lema.
    [​IMG]
    M4C likifuata msafara wa Aliekua Mbunge wa
    Chadema jijini Arusha Bw. Godbless Lema wakitokea mahakamani.

    [​IMG]
    Kikosi cha usalama nacho kilikua kwenye
    msafara huo, japokuwa hapakua na kazi yeyote ya kufanya bali kuhakikisha
    Amani inatawala.

    Picha hizi na habari zimeletwa hapa na mdauGadiola Emanuel
    [​IMG]
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hivi CUF walienda kufanya nini Arusha kwa hali hii?
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiki chama ni chama cha wanyonge wenzangu nawaunga mkono
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    CCM B walisomba watu kujipa maujiko!!! Si ni kama zile zile njama za waume zao!!!
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kupima upepo kama cdm walivyoenda Mtwara
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    hayo majani aka masale ni everything ni kwa watu wa kaskazini, yanaweka mipaka, yanawekwa palipo tambiko, yanatumika ombea msamaha yanatumika kushangilia kitu kikuu.

    Yaani ni kama yesu alivyoingia jerusalem akalakiwa na majani ya mizituni.
     
  7. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,315
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    jamani watz wa sasa sio wafu!!!!2najielewa jaman
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160


    Thubutuuuuu!!!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,647
    Likes Received: 28,503
    Trophy Points: 280
    Aisee kuwa mwanachama wa chadema ni raha sana kwa kweli.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. a

    adolay JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,601
    Likes Received: 1,401
    Trophy Points: 280


    Mkuu
    Cuf ni mbumbumbu anayefuata mluzi na maelekezo ya ccm, chochote akiambiwa anafuata.

    Watu wanamna hiyo wakuogopwa kama ukoma maana hawana specific objectives
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,407
    Likes Received: 7,901
    Trophy Points: 280
    Duh kule kaskazini noma sana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    sana.....na sasa hujaona raha vizuri.....siku ambayo kuna mkutano huwa kunakuwa na spirit fulani hivi......kila mtu anahakikisha ana kitu chenye nembo ya CHADEMA.......ukikutana na mwenzio ni kusalimiana.....kutiana moyo na ari kuu.......na hapo humfahamu hujawahi kumuona na wala hutamuona tena.....ni mapendo tu yanatawala.......huwezi sikia uharamia wowote.....
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hata usipokubali mdomoni, Rohoni utakubali tu.
     
  14. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Nimekugongea Like.
     
  15. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 40,503
    Likes Received: 22,904
    Trophy Points: 280
    Tunajielewa kwa maneno na ushabiki wa midomoni tu kaka vitendo bado
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inaelekea unakula sana mboga kuyaona haya maandishi kazi!!:poa
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,168
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    Nicholas
    Vipi ndugu?
    Maelezo uliyotoa bila ya hiyo nyekundu, yamejitosheleza.
    Mbona hapa unawapa nafasi wanaosema CHADEMA ni chama cha kidini?
     
  18. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,404
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Chadema ndio tumaini lililobaki miyoyoni mwa watu
     
  19. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,404
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Walifuata maelekezo ya mume , chezea kuolewa wewe
     
  20. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa Jaji Mkuu inamaana kusikia husikia,na picha pia husioni?
     
Loading...