Picha kuna post kama hizi zenye kuchochea ukabila

Picha kuna post kama hizi zenye kuchochea ukabila

Watu wengi hawajui,kinachowaumiza wahaya na kufanya mkoa wa Kagera usiendelee ni ukabila.Umaskini wa ule mkoa ni wa kujitakia.Mhaya yuko tayari kuzuia maendeleo kama yanaletwa na kabila lingine.Hali ya umaskini Kagera inatisha haswa vijijini hali ni tete
Kweli ni wakabila ila kagera umaskini unasababishwa na vitu vingi ila tatizo mama ni kukosa viongozi wenye maono

Na moshi why wameendelea kwa kiasi chake lakini maeneo hawawezi kumuuzia mgeni na hata ukianzisha biashara siyo wa kwo hawanunui
Inatakiwa ugombee kwenye eneo unalokaa na unamakazi ya kudumu, yule bwana kakaa UK almost 20yrs karudi kafikia Dar leo anataka kuwa mbunge unategemea maendeleo hapo
Tanzania imefikia mahali wabunge wote wanakaa Dar ,Dodoma na Mwanza kidogo haitakiwi iwe hivyo .
 
Back
Top Bottom