Picha: Kianacho iangamiza CCM ni hiki na si kingine.

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
4,517
8,760
images


images

images


images


images

images


images


images


331.jpg



Mbinu za kizamani Sana, Hii ni moja ya sababu
 
Hii kali mbinu ya kumkosoa mke barabarani...kwanini usiongelee ndani mpaka uite waandishi wa habari wakati serikali Unaiongoza wewe????
 
hizi ndio mbinu zilizo imaliza chadema na kuamua kuolewa na cuf na ccr mageuzi
 

Attachments

  • 1418637636182.jpg
    1418637636182.jpg
    8.5 KB · Views: 899
  • 1418637704978.jpg
    1418637704978.jpg
    112.6 KB · Views: 402
  • 1418637747495.jpg
    1418637747495.jpg
    67.4 KB · Views: 379
  • 1418637788826.jpg
    1418637788826.jpg
    8.4 KB · Views: 891
  • 1418637822012.jpg
    1418637822012.jpg
    56.7 KB · Views: 385
  • 1418637854866.jpg
    1418637854866.jpg
    33.6 KB · Views: 371
  • 1418637887705.jpg
    1418637887705.jpg
    23.6 KB · Views: 379
  • 1418637918289.jpg
    1418637918289.jpg
    52.6 KB · Views: 432
  • 1418637952203.jpg
    1418637952203.jpg
    66.3 KB · Views: 438
  • 1418638012896.jpg
    1418638012896.jpg
    12.7 KB · Views: 403
  • 1418638064557.jpg
    1418638064557.jpg
    74 KB · Views: 406
  • 1418638094499.jpg
    1418638094499.jpg
    31.9 KB · Views: 373
  • 1418638129128.jpg
    1418638129128.jpg
    15.7 KB · Views: 386
  • 1418638153809.jpg
    1418638153809.jpg
    8.1 KB · Views: 895
  • 1418638204143.jpg
    1418638204143.jpg
    37.7 KB · Views: 377
  • 1418638300656.jpg
    1418638300656.jpg
    40.9 KB · Views: 390
ABDRAHMAN KINANA; KATIBU MKUU WA CCM; Makosa makuu 4!!

Kosa No 1: kukubali kurudi katika siasa baada ya kuwa ametangaza kustaafu rasmi
Kosa No 2: Kuhubiri wasichokiamini wanachama na viongozi wenzake
Kosa no 3: Kufuatana na Nape Nnauye (Debe shinda!!) kwenye ziara zake za kikazi
Kosa No 4: Kutoa kauli na maagizo asiyokuwa na uwezo wa kuyatekeleza
Kosa No 5: Kushindwa kusimamia utamaduni na jadi za CCM; makundi; unafiki; fitina; ufisadi; rushwa na ubadhirifu wa mali ya umma.


Absalom Kibanda; Mwanahabari nguli nakuomba uzalishe sababu nyingine zinazomfanya Kinana your idol!! ashindwe kufanikiwa kiasi "ulichotutumainisha"; kupitia makala zako zilizokaririwa hapa JFwakati Kinana anachukua mikoba ya ukatibu mkuu wa CCM!!
 
Mtamfanya Kinana akakune na nazi sasa. Watanzania wanarohombaya yaani mmemfanya kinana kibarua halafu hamumlipi, na kura mmenyima tehetehe safi sanaaaaaaa, na bado. CCM mmetudharau sana sasa ndio mtajua kuwa sisi ndio wenye kauli ya mwisho sio mwenyetezi dume
 
mbongo muvie huyo anatuonesha kuwa na yeye anajua kufanya vitu vingi kama sisi hahaha!
 
images


images

images


images


images

images


images


images


331.jpg



Mbinu za kizamani Sana, Hii ni moja ya sababu
Mnyonge mnyingeni lakini haki yake mpeni, Ab Kinana aliisaidia sana CCM, tatizo ni kwamba CCM ilikuwa imejipaka kinyesi kwa muda mrefu sana, wana kila sababu kumuenzi Ab Kinana, mzee wa watu alitumia kila mbinu kama hizo unazoziponda kikirejeshea chama kichafu angalau chembe ya uhai.
 
Back
Top Bottom