Picha, je mwamkumbuka huyu?


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,881
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,881 1,250
Ni nani huyu Candid Scope
Mwandishi wa Gezeti la Tanzania Daima jana alipigwa na polisi alipokuwa kazini katika mahakama mjini Iringa alipotaka kumpiga picha huyu mtu alipoletwa mahakamani kusomewa mashtaka ya........ Umempata sasa?
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,019
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,019 2,000
Mwandishi wa Gezeti la Tanzania Daima jana alipigwa na polisi alipokuwa kazini katika mahakama mjini Iringa alipotaka kumpiga picha huyu mtu alipoletwa mahakamani kusomewa mashtaka ya........ Umempata sasa?
Yah! Huyu ndo alimfanyizia Mwangosi! Hivi inshu imefikia wapi?
 
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
627
Points
225
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
627 225
Ahaaa...!!! huyu ndio aliemuua Mpambanaji


Mwandishi wa Gezeti la Tanzania Daima jana alipigwa na polisi alipokuwa kazini katika mahakama mjini Iringa alipotaka kumpiga picha huyu mtu alipoletwa mahakamani kusomewa mashtaka ya........ Umempata sasa?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,675
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,675 2,000
Wenzake waliomuua Fundikila wamehukumiwa kifungo cha Muhamed Machemical tena jaji kasema wanyongwe HADI kufa!

Sasa nae akae tayari kupigwa bisu!
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,881
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,881 1,250
Wenzake waliomuua Fundikila wamehukumiwa kifungo cha Muhamed Machemical tena jaji kasema wanyongwe HADI kufa!

Sasa nae akae tayari kupigwa bisu!
Hizi ajira nyingine bana, unatekeleza maagizo ya wakubwa zako kisha ukipatikana na hatia wakubwa wanaingia mitini peke yako unabeba hukumu. Kwa nini asijenge utetezi kwamba aliagizwa na mkuu wake kuua? Woga mwingine bana hata haiingii akilini mwangu.
 
KOKUSHEKYA MUTTESA

KOKUSHEKYA MUTTESA

Member
Joined
Nov 5, 2012
Messages
14
Points
0
Age
30
KOKUSHEKYA MUTTESA

KOKUSHEKYA MUTTESA

Member
Joined Nov 5, 2012
14 0
Hapana hatakiwi kujifanya innocent kalegea utafkiria nanilii ,kesi hyo mpaka hapo ni kuzugia 2 siasa tupu ,mnahs kwann wanazuia aspigwe pcha ?.ufala m2pu kudidimiza harakati za wapambanaji ,thats our tz !!
 

Forum statistics

Threads 1,295,829
Members 498,404
Posts 31,224,511
Top