picha ilipigwa dakika 20 kabla ya kuuwawa kwa maerhemu daud mwangosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha ilipigwa dakika 20 kabla ya kuuwawa kwa maerhemu daud mwangosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by armanisankara, Sep 4, 2012.

  1. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]Marehemu Daud Mwangosi kulia enzi za uhai dakika 20 kabla ya kuuwawa kwake katika vurugu za wafuasi mwa chama cha CHADEMA na Polisi ambapo mwanahabari Daud Mwangosi amedaiwa kufariki katika vurugu hizo. Picha zote na Habari na Mdau Francis Godwin-Iringa
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Gone......mungu mwema amefumbua na kuweka wazi ccm na serekali kinaendelea zidi waandishi na cdm
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sasa hii picha si ilikuwepo toka jana? Watu wengine bwana.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,817
    Likes Received: 6,620
    Trophy Points: 280
    Kwani umeombwa kuchangia...?

    Inasikitisha sana R.I.P Daudi Mwangosi.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hiki kifo kimetuchanganya wakuu. Kuna wengine hawajapitia post zote hivyo wanapost tu. Kwake na kwa wengine ambao hawajaona picha za jana na juzi basi kwao ni post mpya!!! Freedom of speech and expression!!
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bwana wanachukua picha iliyokwisha postiwa na wenzake tangu jana nae anatumia kuanzishia thread kama huna cha kupost soma tu za wenzio.
     
  7. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,037
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nakulilia Mwangosi.Kifo chako kimenisikitisha sana.Mungu akuinulie mataifa wakukulelea familia yako.
    Mungu itizame familia ya mwangosi kwa jicho la rehema na fadhila.
    Wewe Mungu mfadhili mkuu,hautakosa kuwasaidia familia hii.
     
  8. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kusikitisha na kuhuzunisha sana kuona huyu mwanahabari akipiga picha, na dakika 20 baadaye polisi wanalipua kichwa chake.

    Polisi ama kwa kutojua jukumu lao kuu ni kuhakikisha usalama wa maisha ya raia, au kutokana na maagizo ya kishetani waliopokea toka kwa wakuu, wamekuwa ndio tishio kwa Watanzania wanapigania M4C.

    Napendekeza kwamba tutakapochukua dola 2015, Sheria ya Polisi ibadilishwe na Bunge la M4C, ili polisi wapewe tu virungu vya kutuliza ghasia pamoja na Bunduki za kurusha maji washa. Wanaweza pia kupewa rubber bullets ambazo watatumia tu ghasia zikiongezeka. Wanaweza pia kuwa na pingu ili wawadhibiti wanaotakiwa kupelekwa mbaroni. Kwa vyovyote vile wasipewe risasi za moto.

    Huo ndio utaratibu unaotumiwa na nchi zilizokuwa zinatutawala.
     
  9. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ok R.I.P!
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    RIP mwandishi ila chadema acheni hzi jaman hamuon watu wasio na hatia wanakufa?km serikali haitaki ya nn kubishana nayo km vp c zitafutwe njia nyingine kwan lazma maandamano?
     
  11. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwan wanaoua ni cdm?? hebu suggest io njia nyingine..
     
  12. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Quite unfair
     
  13. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii picha jana sijaiona ndo maana nimeipost leo.
     
  14. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    radhia sweety unataka kuniambie wewe kila siku unaingia humu JF? mimi hii picha sikuiona jana ndo maana nimeiweka leo.
     
  15. S

    Shansila Senior Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaser wewe ni gamba na gambani utafia....yaani unataka kuuambia ulimwengu kuwa huyo jamaa kauawa na cdm?mbona hata mtoto wa chekechea anajua ndg yetu Mwangosi kauliwa na nani...au wewe hata chekechea hukufika?ukaja kusoma kile kisomo chenye manufaa..cha chini ya mti..a.k.a memkwa..a.k.a ngumbaro?
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mungu aweke mahali pema peponi roho ya marehemu.
     
Loading...