Yaani naumia saaaaana najikuta naendelesa kulia kimoyo moyo tu, for how long kwa kweli sijui maana kila dakika siamini kuwa ni kweli huyu dada hatunaye, it is as if she is somewhere....
TF, thank you for sharing with us these souvenirs. We Cherish the Life of our beloved REGIA and thank the almight God for giving us the person in REGIA. We love you REGIA! Rest In Peace REGIA!
Upumzike kwa amani dada regina, tutayashika na kuyaishi mazuri toka kwako, tuko kwenye njia moja, upumzike kwa amani bwana ametwaa jina lake libarikiwe r.I.p Regina (1980-2012)
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.