Picha hii inakukumbusha tukio gani?

Hapo nchi mbingo zilifongoka kwelikweli...
 
Babu yangu alienda huko akiwa mgonjwa sana tena alienda na Chopa nilimind mno.
 
Mbona hamuwataji Kikwete, Lukuvi na Wassira ambao nao walikunywa kikombe cha babu marehemu Mwasapile!

Unajuaje niliwaona?

Kama uliwaona wataje hakuna aliyekukataza.

Usimpe mtu mwingine afanye kazi ya bure ya kijamii ambayo wewe unaona haijafanyika na unaweza kuifanya.

Ifanye wewe.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…