chigodah
Member
- Jan 8, 2017
- 10
- 3
Safi sanaNo. 12
![]()
No. 11
![]()
No.10
![]()
No. 9
![]()
No. 8
![]()
No. 7
![]()
No. 6
![]()
No. 5
![]()
No. 4
![]()
No. 3
![]()
No. 2
![]()
No. 1
![]()
Safi sanaNo. 12
![]()
No. 11
![]()
No.10
![]()
No. 9
![]()
No. 8
![]()
No. 7
![]()
No. 6
![]()
No. 5
![]()
No. 4
![]()
No. 3
![]()
No. 2
![]()
No. 1
![]()
Du wenzio wanasoma wewe unaji JF? lazima hela ni za mkopo au za wazazi.hahahahah nimecheka sana hadi lecturer kanitoa nje!!!
Hahahah mama kubwa....hapana ni zangu mkuu najiendeleza nachukua masters!!!!Du wenzio wanasoma wewe unaji JF? lazima hela ni za mkopo au za wazazi.
Hapo poa. vipi jamaa anaboa nini ndio maana unajiburudisha?Hahahah mama kubwa....hapana ni zangu mkuu najiendeleza nachukua masters!!!!
Niiiona mara ya kwanza nikaiignore lakini kwa koment yako nimecheka hd kupaliwa.Hii ni nyoko...
![]()
hamna kawaida tu....njoo pm basHapo poa. vipi jamaa anaboa nini ndio maana unajiburudisha?
Ushindwe mie bibi nilikua nauza mwl kakuboa? usinelewe vibaya.hamna kawaida tu....njoo pm bas
kwani kuingia humu mpaka uboreke??? anyway kwakuwa ww ni bibi bas r.i.p in advanceUshindwe mie bibi nilikua nauza mwl kakuboa? usinelewe vibaya.
Da wenzio waliokuwa wanamrestisha in piece mgombea wetu wamerest wenyewe acha hizo MUNGU hapendi anakufa mtoto wa siku 1. Usinichurie sio fresh ndugu.kwani kuingia humu mpaka uboreke??? anyway kwakuwa ww ni bibi bas r.i.p in advance
Hahah haya mkuu usijali utaishi miaka buku!!!Da wenzio waliokuwa wanamrestisha in piece mgombea wetu wamerest wenyewe acha hizo MUNGU hapendi anakufa mtoto wa siku 1. Usinichurie sio fresh ndugu.