PICHA: Dispenser za juice nitazipata vipi?


N

newbeliever

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
205
Likes
28
Points
45
N

newbeliever

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
205 28 45
Kama hizi hapa ambazo ni used nitazipata wapi? Na je mpya ni sh ngapi?
1467129885800-jpg.360929
1467129892033-jpg.360930
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,270
Likes
2,128
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,270 2,128 280
ninayo imetumika mwezi mmoja. lita 20 nauza 1100000. text/call 0766006128
Mbona pesa ndefu sana, sidhani kama hata laki mbili inafika.
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,009
Likes
565
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,009 565 280
KamaTkituwhukijuiagkaaakimyaaa 16734713, member: 241584"]Mbona pesa ndefu sana, sidhani kama hata laki mbili inafika.[/QUOTE]
Kama kitu hukijui kaa kimyaaa! mimi niliziona za kichina Kariakoo 800,000/=sehemu sikumbuki na ni mwaka juzi nafikiri!
 

Forum statistics

Threads 1,235,823
Members 474,742
Posts 29,237,182