Picha: Chadema warudisha fomu Igunga


EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,265
Likes
166
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,265 166 160
[h=3]CHADEMA yatia fora maandamano ya kurudisha fomu ya ubunge Igunga[/h]

  • CUF watia dosari baada ya kuingilia msafara
  • Waitara atamba kuipoteza CCM
Na Elisha Magolanga
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0273.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Wanachama wa CHADEMA katika msafara wa kurudisha fomu ya kugombea ubunge jimbo la Igunga[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0262.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Ghafla wanachama wa CUF wakaingilia kati msafara huo na kusababisha fujo[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0274.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CHADEMA, Joseph Kashindye (Kushoto) akisindikizwa na mamia ya wanchi wa Igunga (Picha na Elisha Magolanga) [/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0285.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mbunge wa Maswa Mashariki, Mhe, Sylivester Kasulumbai (CHADEMA) akifuatana na mgombea wa Igunga wakati wa kurudisha fomu[/TD]
[TD="class: tr-caption"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0278.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Watu wa baiskeli nao hawakuwa nyuma[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0281.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Vijana, watoto, kwa wazee katika maandamano [/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0282.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Hatimaye wakafika ofisi ya Mkurugenzi mnamo saa saba na nusu mchana[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0290.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mgombea wa ubunge (CHADEMA), Joseph Kashindye Mwandu akikabidhi fomu kwa msimamizi wa uchaguzi jimbo la Igunga[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0293.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mkurugenzi mtendaji wa Wilaya ya igunga ambaye ndiye msimamizi\ wa uchaguzi wa jimbo\ hilo Ndugu, Protus Magayane akisaini fomu iliyorejeshwa na mgombea wa CHADEM[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0297.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Kashindye akisaini fomu za kukabidhi[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0303.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Wakinamama wa Igunga wakipunga mikono na vigelegele kushangilia msafara wa CHADEMA wakati wakitoka kurudisha fomu[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
HPIM0307.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Hatimaye msafara ukafika katika ofisi za CHADEMA wilaya na kuahirishwa na Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Tabora Ndugu, Mbaruku (Kulia mwenye nguo nyeusi) kwa kusisitiza wananchi wajitokeze kwa wingi siku ya Alhamisi tarehe 8 sept 2011 siku ya uzinduzi wa kampeni\za uchaguzi. [/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
WanaIgunga msituangushe wala kuturdisha nyuma. Nyie ndo mtakaoamua mazishi ya CCM.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Tupo pamoja
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Mbona sura zao hazioneshi matumaini? Yaani ni kama watu waliokata tamaa hata kabla ya mchezo. Kuna umuhimu gani kuingiza timu wakati unayetaka kucheza naye ni klabu bingwa milele? Je huku si kujitafutia kilio?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Kila la kheri wana Igunga
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
95
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 95 145
Naona hii ni Igunga halisi.
Kuna mtu jana alitupa igunga ya kuchakachua ya CUF
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Chonde Makamanda wa Vijana kote nchini; Kamanda Mr II na Kamanda Lema hebu shukeni pale Igunga mara moja wapiga kura vijana wanatafuta kwa udi na uvumba kusikia sauti zenu.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
95
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 95 145
Mbona sura zao hazioneshi matumaini? Yaani ni kama watu waliokata tamaa hata kabla ya mchezo. Kuna umuhimu gani kuingiza timu wakati unayetaka kucheza naye ni klabu bingwa milele? Je huku si kujitafutia kilio?
Walikuwa wamelala usingizi wa miaka kibao ya ccm na Rostam; sasa wanaamka.
Tutawapima baada ya wiki mbili, then kwenye uchaguzi wenyewe baada ya mwezi mmoja.
Kama akina wameweza kuwa na ujasiri wa kuonyesha alama ya vidole viwili - ni mwanzo mzuri kwa cdm
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mwita25, CCM kilitupotezea wananchi maatumaini tangu siku nyingi sana nchini kwa kila mlazwahoi kwa mambo haya haya ya kuendekeza suti za dhahabu na ma-EVENTS karibu kwa kila kiongozi ndani ya CCM.

Mpaka hapo umesema ukweli, Wana-Igunga hawakuwahi kujua kitu MATUMAINI hapa nchini. Na haswaaa kule kutafuta matumaini mapya kwa Wana-Igunga ndicho kilichowapeleka CHADEMA pale Igunga.

Hakika MATUMAINI hayapatikani Igunga na kote nchini bila kwanza kung'oa huu mbuyu wa ufisadi nchini Rostam Aziz na Makuwadi wake wote huko CCM.

Mbona sura zao hazioneshi matumaini? Yaani ni kama watu waliokata tamaa hata kabla ya mchezo. Kuna umuhimu gani kuingiza timu wakati unayetaka kucheza naye ni klabu bingwa milele? Je huku si kujitafutia kilio?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
<font size="4">Chonde Makamanda wa Vijana kote nchini; Kamanda Mr II na Kamanda Lema hebu shukeni pale Igunga mara moja wapiga kura vijana wanatafuta kwa udi na uvumba kusikia sauti zenu. </font>
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
What did you say? Of all party cadres, Sugu? Including this dunce into the campaign squad is tantamount to losing the battle even before touching the battlefield.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Yeah,,, Sugu, Lema, wenje, kiboko good toss waende pale kuhamasisha vjana wenzao kusababisha mabadiliko. Lucy kihwelu nae atie timu kwa ajili ya akina mama. Let changes prevail
 
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
443
Likes
2
Points
0
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
443 2 0
Mbona sura zao hazioneshi matumaini? Yaani ni kama watu waliokata tamaa hata kabla ya mchezo. Kuna umuhimu gani kuingiza timu wakati unayetaka kucheza naye ni klabu bingwa milele? Je huku si kujitafutia kilio?
Unamaanisha nini unaposema "Milele"?
Mbona unatumia rugha zinazokufunua na kuonyesha ubongo wako ulivyo mtupu?
Unaelewa Maaana ya Milele?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Tarajia muziki munene pindi watu hao watakapowasili pale Igunga ndipo utakaapopata akili wewe mraaa. Lakini na wewe vipi yule jamaa mwingine wa TOP sijui OTTU mara ToT kwani safari hii hatii timu na kwaya yake pale Igunga.

&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
What did you say? Of all party cadres, Sugu? Including this dunce into the campaign squad is tantamount to losing the battle even before touching the battlefield.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
best of the lucky CDM
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Unamaanisha nini unaposema &quot;Milele&quot;?<br />
Mbona unatumia rugha zinazokufunua na kuonyesha ubongo wako ulivyo mtupu?<br />
Unaelewa Maaana ya Milele?
<br />
<br />
Sasa kama unyo tafsiri ya neno milele si uiweke hapa, makelele mengi hayasaidii kitu. Ukweli unabaki kuwa CCM hainaga mpinzani linapokuja suala la viuchaguzi vidogo kama hicho ambacho Magwanda ndiyo wameona ni nafasi ya kuonyesha misuli yao.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
What did you say? Of all party cadres, Sugu? Including this dunce into the campaign squad is tantamount to losing the battle even before touching the battlefield.
<br />
<br />
kiingereza kingi bila hela ni makelele tu
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
What did you say? Of all party cadres, Sugu? Including this dunce into the campaign squad is tantamount to losing the battle even before touching the battlefield.
<br />
<br />
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
13
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 13 135
Mbona sura zao hazioneshi matumaini? Yaani ni kama watu waliokata tamaa hata kabla ya mchezo. Kuna umuhimu gani kuingiza timu wakati unayetaka kucheza naye ni klabu bingwa milele? Je huku si kujitafutia kilio?
Ngoja niongee kama Mzee Jangala katika maigizo "unajilanganya"!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0

Ila Mwita25, kidogo nakusifu wewe sanaaaana kwa usugu na uwezo wako wa kuwa na roho saba kama paka au yule Waziri wa Mawasiliano wa Saddam Hussein wakati wa vita kule Iraq.

Kitendo cha wewe kuona CCM kinaangukia pua Igunga na wazee wote wa Chama kuamua kwenda kifichoni na kumuachia dogo Nape na Kamanda Siro kazi ya Igunga, Muraa kweli wewe mwanaume maana wenzio wote hapa jukwaani tayari wamepuputishwa na tatizo letu lile la kule Wikileaks.

Lakini usijepatwa ugonjwa wa moyo pindi KINACHONUKA ZAIDI ya sakata la suti ya dhahabu na ma-events itakapowekwa hadharani hapo mbeleni kidogo.

<br />
<br />
Mwita25, kiingereza kingi bila hela ni makelele tu
 

Forum statistics

Threads 1,213,097
Members 461,948
Posts 28,466,756