PICHA: CCM yaumbuka na propaganda zake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: CCM yaumbuka na propaganda zake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Crashwise, Aug 10, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kamanda Lema akikawa kadi kwa wanachama wapya mjini London.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kamanda Godbless Lema (kushoto), mmoja wa wanachama baada ya kukabidhi T-Shirt na kadi yaa CCM na kuchukua kadi za chadema ikumbukwe T-shirt na kadi ilipewa na Kikwete miaka michache iliyopita na kulia ni kamanda Chris Lukosi akionyeshe kati ya kadi zilizorudishwa.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kamanda Godbless Lema (kushoto) akiagana na Mwenyekiti wa tawi la CHADEMA London, kamanda Chris Lukosi wakati akielekea Frankfurt aliendelea na kazi yake ya kufungua matawi ya CHADEMA.
     

    Attached Files:

  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kudos!!
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    aisee ulaya kuzuri, kusafiiii... hebu cheki hapo wanapo agana picha ya mwisho, afu nimelimaindi hilo bmw... duh!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Kwa nchi hii ilivyo tajiri hukutakiwa kutamani kwenda huko...
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Amependeza sana na hii T-Shirt. Good boy!!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,913
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Lema noooooma
     
  7. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli kupenda kubaya jamani mpaka akili inajifunga'sasa hapo ccm wameumbuka kwa lipi?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    umeishiwa...?
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    walisema lema kazomewa, mara amevalishwa nguo ya CCM kama kumkebehi wakati lema aliipokea kutoka kwa mwanachama mmoja aliyeirudisha.
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Toka kule...huoni imemvimbisha matiti? Gwanda ndio haswaaa linamtoa GB Lema!
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Seriously?
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa hakika sasa watu wamebadilika na hakuna uoga tena katika kufanya maamuzi maana zamani hapo utasikia mtu karudishwa home kwa visingizio visivyo na kichwa wala miguu.

    Demokrasia imeanza kukua na watu wanatambua haki zao,hongera Lema kwa kuzidi kujitoa kwa chama na taifa lako kwa ujumla.
     
  13. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    viva cdm
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Kikwete aliwakabidhi kadi kwa bwebwe kweli halafu lema kaenda kuwavua hahahahaha na bado asubili mwezi wa tisa wataumbuka zaidi ni kwenye mkutano mkubwa utafanyika wa kuwachagua viongozi wa tawi.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    people's..............
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa mwezi wa tisa nani atakuwa mgeni rasmi? Mbowe?
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Tutapanga kwani vipi unataka kuhudhuria...karibu sana
     
  18. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ipo siku Tanganyika itakombolewa kutoka mikononi mwa wakoroni weusi,safari yakuelekea nchi ya haadi yenye maziwa na asali bado inaendele.
     
  19. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    msafiri kafiri wanasem.........hakuna kulala????????
     
  20. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm wanagawa t shirt mpaka ulaya duu karushwa kakubwa haka!
     
Loading...