PICHA: CCM yaumbuka na propaganda zake

PICHA: CCM yaumbuka na propaganda zake

Sasa kuumbuka nini hapo ukizingatia watu alio wahutubia hawazidi kumi kwa mujibu ya picha kwanza jiimarisheni tz muachane na siasa za kikanda baadae hayo yatafuata sio kila jambo mnaiga tu mkizingatia ukanda wa pwani wa tz hamjakubalika
 
Ukienda mbele unakuwa na akili sio kilaza ndo maana watu hawaoni shaka tena kuja front na kuidis ccm
 
Sasa LEMA naye kwanini atinge hiyo tshirt mbaya hivyo?
 
Kweli kupenda kubaya jamani mpaka akili inajifunga'sasa hapo ccm wameumbuka kwa lipi?
Mimi nashandaa ana edit Heading anaacha T-shirt , si ange-edit na T-shirt pia au elimu ya Mods kuhusu IT ndo imeishia hapo? Sijuhi anatumia html version ya ngapi huyu mod.
 
cdm inagawa kadi kwa wanachama waamninifu

ccm imeleta umaskini ili watu wasiwe na nguo za kutosha kisha wao wawagawiye tu wakati wa kampeni, ndio maana vijijini wameshituka na kisha kujinunulia nguo zao. ccm wakiwagawiwa wengine wanafanya ndio nguo za kwendea shamba/kukunika kuni/kuteka maji/

ww je uliyepewa jezi na ccm unaitumiaje, kama tambala deki au

viva cdm, pokea kadi kwa ukombozi wa nchi yako
 
Mimi nashandaa ana edit Heading anaacha T-shirt , si ange-edit na T-shirt pia au elimu ya Mods kuhusu IT ndo imeishia hapo? Sijuhi anatumia html version ya ngapi huyu mod.

Acha kutapatapa..Leo saa 3 mpaka 5 usiku tuko Serena hotel tunaeneza elimu, nyie jipangeni kukata umeme...
 
Aiseeeee baba yangu lema amewavua watu magamba kawavalisha gwanda

nimefurai sana ngoja nitowe ofa ya mbege bar nzima yeuuuuuuuuuuwiiiiii
 
Sasa kuumbuka nini hapo ukizingatia watu alio wahutubia hawazidi kumi kwa mujibu ya picha kwanza jiimarisheni tz muachane na siasa za kikanda baadae hayo yatafuata sio kila jambo mnaiga tu mkizingatia ukanda wa pwani wa tz hamjakubalika

Hapo kwenye blue, wewe moja kwa moja utakuwa unamfundisha kazi msajili wa vyama, au unamwambia kuwa hajui kazi. Kwa mujubu wa sheria ya vyama vya siasa, chama chenye siasa za 'ukanda' lazima kifutwe, Chadema bado haijafutwa. Au msajili wa vyama kahamia Chadema ??

Hapo kwenye red, mimi sijui ukanda wa pwani wa Tanzania unaozungumzia wewe ni upi. Maana Chadema inakubalika katika kanda zote za pwani ya Tanzania kama vile Dar es Salaam (pwani ya bahari), Mwanza na Musoma (pwani ya ziwa Victoria), Kigoma (pwani ya ziwa Tanganyika), na Mbeya (pwani ya ziwa Nyasa).

Upo hapo !!
 
Kwa nchi hii ilivyo tajiri hukutakiwa kutamani kwenda huko...

Tatizo huo utajiri wengine mbona hatufaidi? basi hata mazingira bora ya kufanyia kazi kama miundombinu mfano barabara tufaidi angalau kwa hili tusichoke kweny foleni za barabarani tufike kzini tukiwa na morali wa kazi.
 
Back
Top Bottom