chai ya rangi
JF-Expert Member
- Mar 7, 2026
- 1,041
- 3,089
Umeenda mbali sana.
Haeakosagi maswali utakimbia
Mungu alikuumba au Mama yako alikuzaa?Watu mnaamini mliumbwa ni Wajinga sana.
Robot na Simu ziliumbwa for specific use and purpose.
Ila Mungu aliumba watu wamuabudu na kumuogopa other wise ni Waende motoni
Mungu alikuumba au Mama yako alikuzaa?
BInadamu wa kwanza alitizaliwa na nani?Mungu alikuumba au Mama yako alikuzaa?
Hakuna mtu aliyeumbwa na Mungu.
Kila mtu alizaliwa na Mama yake.
Hakuna Mungu.
robot atasema " tulitengenezwa ili tuje kumtumikia binadamu tofauti na hapo unabomolewa unauzwa skrepa"Watu mnaamini mliumbwa ni Wajinga sana.
Robot na Simu ziliumbwa for specific use and purpose.
Ila Mungu aliumba watu wamuabudu na kumuogopa other wise ni Waende motoni
Kwa utofauti wa vinasaba(DNA), na rangi uliopo kati ya binadamu, Je unadhani kuna binadamu wa kwanza kwa watu wote?BInadamu wa kwanza alitizaliwa na nani?
Yaani ukisikia masharti ya Mungu unaona either Mungu ana reasoning problems au wafuasi wakerobot atasema " tulitengenezwa ili tuje kumtumikia binadamu tofauti na hapo unabomolewa unauzwa skrepa"
Na nyani😂BInadamu wa kwanza alitizaliwa na nani?
Nyani alitoka wapiNa nyani😂
Hapo sasa🤸🏽♀️Nyani alitoka wapi
🚮Mungu alikuumba au Mama yako alikuzaa?
Hakuna mtu aliyeumbwa na Mungu.
Kila mtu alizaliwa na Mama yake.
Hakuna Mungu.
Find someone of your league to parallel your mediocrity.