PHOTOS: Kagame Daughter Shines at White House Dinner

PHOTOS: Kagame Daughter Shines at White House Dinner

nina mashaka na huyo binti
Kwa nini KAGAME asiwe na mkewe kwenye hafla kama hizi ambazo wenzie wako na wake zao?

Hata mie ni baba nina binti yangu huu ni upendo wa baba kwa mwanae usiwe na shaka yeyote kama huna binti siwezi kukuelezea ukaelewa
 
hakuna kitu hapo ni sura tu, mijibega hiyo, maziwa kama ya mkeo, matko yako chini yamelegea uafkir anasimamiwa show za ule mtandao wa blue!...aaargh!
 
Madame namkubali sana ila naona Hapo kafunikwa anaonekana kwa mbaaaaaali......., Huyu binti mzuri sana na ana mvuto kwa mujibu wa macho yangu..... Uumbaji wake Muumba na utukuzwe....
 
Ndio maana hawa jamaa waliuana sn yaani visura vyao vinafanana sn. Sijui hata papuchi pia!
 
Madame namkubali sana ila naona Hapo kafunikwa anaonekana kwa mbaaaaaali......., Huyu binti mzuri sana na ana mvuto kwa mujibu wa macho yangu..... Uumbaji wake Muumba na utukuzwe....

mimatiti ka ndala. na usafiri wake utakuwa mbovu ndo maana kavaa nguo ndefu.
 
Ndio maana hawa jamaa waliuana sn yaani visura vyao vinafanana sn. Sijui hata papuchi pia!

Lakini nasikia papuchi zao chafu sana. Ki ujumla wanawake wa kitusi ni wazuri kwa sura lakini ni wachafu sana.
 
Hashim Thabeet mchumba huyo changamka sasa bradha...!
 
The daughter of bloodstained president, a killer and monster, she is a daughter of lucifer, be careful coz she might turn to zombie inside your room

Polepole Mkuu..........Unatokwa Na Mapovu Yote Haya Kwanini? Chuki Binafsi Hazitakusaidia Na Utahangaika Kumsema Mwenzako Lakini Kila Siku Anazidi Kustawi Kimaisha Na Wewe Utabaki Hivyo Hivyo Na Umasikini Wako. Sasa Hata Kama Umemtukan Na Kumkashifu Hivyo Mzee wa Watu Hivi Una Ubavu Wowote Wa Kumfikia Kwa Chochote na Lolote? Umasikini Wako, Chuki Zako na Njaa Zako Zisiwe Karaha Na Kero kwa Wengine. Wivu wa Kijinga......................! Utanisamehe Kwa Lugha Yangu Kama Haitakupendeza ila Umenisikitisha Mkuu.
 
..inanikumbusha "udei" na "kusei" wale watoto wa Saddam Hussein.

..ni kawaida ya Madikteta[Mobutu, Saddam, Mubarak, Gaddafi] kuwaweka watoto wao karibu na nafasi za madaraka.

cc MUKAMASIMBA, Tabby

JokaKuu, Africa imejaa list ya viongozi ambao tunaambiwa at one point in time, they rose into power and at some stages later, fell down as hopeless. Chakustaajabisha ni kuwa bado hatujifunzi bwana. Kama kuna kitu ambacho viongozi waafrika wanatakiwa kushituka ni mitazamo mipya ya dunia juu ya bara hili. Wengine wanaenda kwenye mkutano kama huo wakifikiria ni platform ya kunywa kahawa na kushanga shangaa white house. Hawajui ndio mwanzo wa chapter nyingine ya accountability kwa viongozi wa bara la Africa. Sasa hivi mtu akiharibu ajuchunge sana. Atakuwa hana pa kwenda.
 
Mukamasimba bwana unaipenda sana kazi yako.... yaani umeamua kumleta Binti kagame JF... wengine wanatokwa na udenda. Teh teh
 
Back
Top Bottom