Photo printer ipi inafaa?

Photo printer ipi inafaa?

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Posts
8,551
Reaction score
8,310
Nahitaji kwa ajili ya kusafishia picha na passport size katika kijiofisi cha uswahilini, je ni aina gani na model ipi inafaa kwa kazi
 
Ndugu Sexer, Printer sahihi kwa kazi yako ni hii L800
Mkuu mie nahitaji printer je hiyo model ya jamaa inafaa?
  • Nikuuzie Epson CISS L800 kwa tsh 870'000
  • Kwa mtaalamu yeyote wapicha lazima akushauri uchukue CISS Printer kama L800
  • Kwa DSM utaletewa mahala ulipo bila cost ya ziada
  • Kama upo mkoani utalipia zaidi tsh 10'000 ya kusafirishia kwa basi
  • Ni mpya, boksi na nailoni utachana mwenyewe; Call 0784 496 856
Ifahamu vizuri hii printer kupitia link hii |Epson Inkjet Photo L800 |
L800_550_x_310.png
 
Last edited by a moderator:
mwal.RCT: photo printing sawa na photo development?
 
Last edited by a moderator:
Ndugu Sexer, Printer sahihi kwa kazi yako ni hii L800

  • Nikuuzie Epson CISS L800 kwa tsh 870'000
  • Kwa mtaalamu yeyote wapicha lazima akushauri uchukue CISS Printer kama L800
  • Kwa DSM utaletewa mahala ulipo bila cost ya ziada
  • Kama upo mkoani utalipia zaidi tsh 10'000 ya kusafirishia kwa basi
  • Ni mpya, boksi na nailoni utachana mwenyewe; Call 0784 496 856
Ifahamu vizuri hii printer kupitia link hii |Epson Inkjet Photo L800 |
L800_550_x_310.png

Inakuwa na ink tank zake eti?
 
Last edited by a moderator:
Nahitaji kwa ajili ya kusafishia picha na passport size katika kijiofisi cha uswahilini, je ni aina gani na model ipi inafaa kwa kazi

ninayo Epson ninauza 400000 tuwasiliane,Ila ni Epson R310
 
ninayo Epson ninauza 400000 tuwasiliane,Ila ni Epson R310

Mkuu, na wewe toa specifications za machine yako kama alivyofanya Mwal.RCT hapo juu. Niko inteterested
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom